Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can you judge this?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 27, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (a)JOHN alipoulizwa kuhusu JAMES alijibu,"JAMES ni mtu mkweli daima". (b)JAMES alipoulizwa kuhusu JOHN alijibu,"JOHN ni mtu mwongo daima. Hebu toa hukumu,kati ya JAMES na JOHN nani mkweli na nani ni mwongo?
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wote ni waongo
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama wote ni waongo basi vice versa is true,JAMES si mkweli kama alivyosema JOHN na JOHN si mwongo kama alivyosema JAMES.Then kwa mujibu wa jibu lako JAMES ni mkweli na JOHN ni mwongo!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This riddle comprises paradoxical sentences which are contradicting each other,therefore you can't judge this riddle.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wote wasanii
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwanza nani aliyekua anawauliza!?
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkweli hapo ni mimi tu!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Assume ni wewe!
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kila mmoja ni mkweli na mwongo kwa nafsi yake.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu,huwezi kuwa mwongo daima na mkweli daima kwa wakati moja.
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wote wapo sahihi kwa kusema ukweli. John asingeweza kusema mazuri ili adanganye kuhusu James na tabia ya James kutokana na maelezo ya John atakua amesema ukweli.

    Wee jamaa na changamoto zako aiseee...mara hisabati mara sijui John na James sasa sijui unaleta lipi tena?? ccm ni chama cha mapinduzi na chadema ni chama cha demokrasia, kipi chama kinachojali wananchi?? Jibu sasa na wewe.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata kuku wanajua jibu ni CHADEMA!
     
  13. h

    heriedo Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea swali limeulizwa na nani na kwa madhumuni gani, inawezekana wote wakawa wakweli.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jibu lake linategemea wewe ni shabiki wa chama gani...! CHADEMA, CCM au CUF?
     
  15. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna ukweli mkubwa sana uliojificha ndani ya uongo.
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....and it is beyond the human thinking scope!
     
Loading...