Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can you convince me to vote for CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chapakazi, Aug 31, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba ndugu zangu mlio CCM mnipe good convincing arguments za kukipa Chama chenu kura yangu kwa miaka 5 ijayo....
    Sitaki paragraph nyingi. Ningependa unandike kwa point. mfano:
    1. Tumekamata mafisadi
    mfano: Luyumba,...
    2....
    3...
    Kwa sababu nimeshindwa KABISA kuona sababu na najaribu kuwa partial!
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TO BE FAIR.....MIMI NAOMBA CHAMA CHOCHOTE SI CCM PEKEE AMBACHO NITAWEZA KUKIPA KURA YANGU YA PEKEE..HUYU AMEONA NI BORA AIPE CCM ...TAYARI ANA UELEKEO KWANI AMEKOSA WA KUKIFANANISHA NACHO......!kwangu mimi nasema hivi ...ninA KURA MOJA NIMPE MGOMBEA YUPI KWA URAIS,UBUNGE NA UDIWANI...!NIPO KINONDONI,MANZESE...ASANTENI
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ili uipigie kura ccm kwanza kabisa uukane ukatoliki kwani juzi kanisani (......)tumeambiwa kuwa maaskofu,mapadri,mashemasin.kwani kanisa katoliki wamepewa amri ya kuwahamasisha waumini wao kumpigia kura Padri muasi Slaa,sasa wewe kama unataka kuipigia kura ccm lazima utoke huko katoliki kwani usipofanya hivyo utakuwa umekiuka maamuzi halali ya kanisa letu RC nawe utaitwa muasi(yaani protestant).
     
  4. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    unajua mawazo ya kipuuzi kama haya yana madhara yake! Hujui nani anasoma haya mawazo! Ninakwambia wakatoliki wakiamua hamuwezi kuwazuia mjue wameshinda!! Haya wasakameni mpaka waseme wazi kuwa wamechoshwa na uzushi waamue kufanya kweli! Najua mnafikiri kwa kuwasema hivi mna watisha, they are strong to be scared with a wolf! Endeleeni na manemo yenu mpaka watu waseme liwalo na liwe!! Mkumbuke mlivyo taka kuwatoza kodi hawachelewi kutoa tamko! Nafurahi mnavyo wapa munkari! Kwa nini wakatoliki nao wasiamue ili kuondoa hizi speculation!
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii ni IQ ya swaum ..!
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CHAGUE SISIEM IMEONGEZA MFUMKO WA BEI KWA HIYO TUPO JUU KAMA MATAWI...!:mad2:
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani wakiamua kufanya kweli mtawashinda basi?wakatoliki wakatoliki kama mnawapenda sana si mjiunge nao tu....aggrrrrrrrrrrrrr
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    liongo hili lol
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    POLITICIAN, ONE WHO SHAKES YOUR HAND BEFORE ELECTION AND YOUR CONFIDENCE LATER

    BY SILENT WHISPER...! hii imetulia
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huu ni UPUUZI wa hali ya juu. Wakatoliki hawana ujinga kama huo! Halafu nyie CCM mnapenda sana kuchochea tofauti za kidini. Tuondokeeni hapa. 2010 HATUDANGANYIKI!
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hujabadilisha avator bado?? Unamzalilisha mwenye picha yake. Nimefuatilia mambo mengi unayoandika ni p........a
     
  12. C

    Commitment Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUHAMUE TUUNGOE UMASIKINI.

    Jamani natangaza, kama wakatoliki wakisema leo wanampigia kura Slaa. Mjue na KKT nao pia.

    Nasema kweli likitokea hili basi mapinduzi halisi wamekamilika japo ni kwa njia isiyo sahihi sana. Natamani tuungoe umasikini huu. CCM iende zake kupumzika
     
Loading...