Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

can women and men be friends?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAK, Aug 6, 2012.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    BAK hili suala linakuaga na mixed views kama inavyojitokeza kwenye clips hapo. Ila kinacholetaga utata hasa ni motives behind our friendship. Baadhi yetu tunakuwaga na 'hidden agenda' ila tunaona njia nzuri ya kutimiza lengo lako ni kuanzisha urafiki wa kawaida kwanza na mhusika.

    Kwahiyo ni suala complicated kwa sababu unakuwa hujui mwenzio ana lengo gani zaidi. Binafsi naamini we can just be friends, na ninao marafiki wa kike wengi tu na sijaonaga signs za kunitega hivyo naamini hata wao wananiona kama friends tu wa kawaida
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mi nashangaa, kuna baadhi siwezi urafiki nao kabisa lazima nimfanye kitoweo kuna wengine hata room moja tunalala na bafu tunashare lakini always they will be my friends nothing more.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Mi nakubalina kwa 100% na Steve Harvey

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni eye opener, ma papito wote wamegoma haiwezekani

    na mamito wote wamekubali inawezena.

    Concl. mamamito wanajidanganya sbb hao watu wanaodai

    ni marafiki wanagoma kuwa secretly wanawa like.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Can we be friends?
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Aisee hii kitu ni ngumu sana kusema kweli hasa binti awe ana mvuto wa hali ya juu. Umeona hapo njemba zote zinapinga kwamba si rahisi, vimwana mwanzoni vilidai kwamba inawezekana mkawa "friends" bila ya kuwepo "hidden agendas" lakini walipoombwa ufafanuzi zaidi wakaanza kupata vigugumizi.

    Kama mdada/mkaka hana mvuto basi urafiki huwa ni rahisi sana kuudumisha vinginevyo lazima itatokea siku mtazima taa, kufunga pazia na kuanza kuongea kwa sauti za minong'ongo ili watu wasiwasikie.


     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Unapenda vitoweo eeh!? :):)

     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I think we shud jst break it, I thot we are friends already :A S cry:

    my next step was to invite you in a bed sophisticated environment!

    with an excuse of bringing me ice cream...
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh! ni ngumu aisee sasa siku hizi wamekuja na kitu kinaitwa "friends with benefits" kila inapotokea mahanjam kuwazidi basi wanaenda kubanjuana bila matatizo.
     
  11. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duh! Mtu wangu mi siwezi hivyo, kulala na demu, na kuoga naye halafu nisimgonge, hata kama hataki nitambaka, la sivyo ataniona mi "nyoka wa kibisa"
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mie nakubaliana na wakaka, hakunaga aisee! teh teh teh.

    labda mimi na Boflo tu ndio tunaweza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeeeeeeeesss!
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aaaha! Mkuu nitake radhi hapo kwa red, unamaana marafiki zangu wa kike nimeweza kudumu nao kwa vile hawana mvuto?

    Hapana mkuu, inategemea tu na wewe mwenyewe, unajiheshimu kiasi gani na unachukuaje suala la cheating
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    lol!....Wakaka wanasema kweli hawataki kuzungushazungusha kama wadada
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    lol! wewe uko katika lile kundi ambalo hata binti awe na mvuto kiasi gani bado utaweza kumaintain normal friendship bila kutaka zaidi kutoka kwa huyo rafiki lakini njemba nyingi zitashindwa kuendeleza uzalendo.

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ushajaribu 'sushi' ya binadamu??

    Utajua why napenda vitoweo.

     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    na hio ndio inafanya game ichezeke na iwe tamu. hio ya cat & mouse. teh teh
    BAK sie tuache kuzuga njoo tujaribu kama inawezekana kuwa frndz.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Urafiki ni kusaidiana wakati wa Shida.

    Sasa kama "nimebanwa" then haunisaidii ndo mpango gani huo??

    Unaweza ukanisaidia tu kama best yako na tusiwe wapenzi!!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Urafiki na Erotica!!!! Saa zote anawaza DUDU tu hahahah lol! (ushahidi angalia threads zilizoanzishwa na ERO wa JF) kamwe hauwezekani hasa ukitilia maanani Erotica kaumbika katika kila kona ya mdada ambayo huwa ina mvuto sana kwa wanaume walio wengi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...