Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can we still donate blood????????

Discussion in 'JF Doctor' started by sixlove, Feb 28, 2012.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    ndugu wa JF, mimi ni mtoaji maarufu sana wa damu, nimeshatoa damu mara tano. Hivi karibuni nimepatwa na tatizo la kuumwa na paji la uso hali maarufu kama kipanda uso, nilipima damu mwezi uliopita nikaambiwa damu yangu ipo 90/100. Je ni kweli ukiwa natabia yakutoa damu unakuwa na damu nyingi mwilini hali hii inapelekea kuwa na maumivu ya kichwa mara kwa mara. nahitaji msaada wenu wakuu
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    pole ngoja waje wataalam mkuu.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Pole!Ila wanasema ukiwa unatoa damu inabidi baada ya miezi mitatu,upime then km imeongezeka utoe.Ngoja wataalam waje kwa undani zaidi.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana.

    Endelea kutoa damu. Jifamu kuwa wewe ni mwokozi wa umma.

    Frontal headache yaweza kuwa ni sinusitis au kama ni upande mmoja pia yaweza ikawa migraine. Hata malaria unakuwa na frontal headache. Chunga afya yako ili uendelee kuokoa.
     
  5. sixlove

    sixlove Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    thanks guys for ua vital answers, I appreciate you all
     
Loading...