Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can u predict the results, regardless atapigana na nani?

Discussion in 'Sports' started by NGULI, Dec 22, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Can u predict the results, regardless atapigana na nani?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni mganda aliyejichokea ameamua kutafuta hela kwa nguvu kupitia ubondia...nasikia atapambana katika pambano la utangulizi siku ya pambano la cheka...
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks,

    Kweli amechoka unaona hiyo boxer yake? halafu wampime na wingi wa damu. Si Matumla alimmaliza huyu?
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nadhani na hao wandaaji wa haya mapambano ya ngumi wabadirike na waachane na dhana ya kuokota okota tu maboxers simply wanatoka nchi fulani kumbe hawana lolote. Huyu hata mimi nikiingia naye ulingoni lazima nimlambishe carpet...
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante kwa kushukuru...matumla (anyone) hapo hana mpinzani kabisa....
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    really?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halaf huyu ni m'beba BOX:D
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili linahitaji thread yake ya kujitegemea na kamusi ya matusi pembeni au unywe pombe kali ya kienyeji ili ifunue hazina ya matusi kichwani....just incase.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahah!anzisha tu thread.i was born to defend you only!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana nimechoka na matusi unakumbuka ile ya mwanaume wa kwanza? sidhubutu tena.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!kwani pale kulikuwa na matusi?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwakweli huyu boxer ni reflection ya maisha yetu... amechoka mazee... hadi hao promoters na waliomzunguka wanaonekana kama hawana uhakika kama jamaa ataweza hata kutoka hapo kwenye mizani
    Mimi nadhani itabidi wanamichezo wetu wawe wanapewa juice za kuongeza damu na dawa za minyoo hata kama hawajapimwa.

    Bora afya
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi wewe unamfahamu MURDER MAUGO?
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo muungwana anapigana feather weight?
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, ni kweli hasa huyo jamaa kulia hapo mbele anaonekana anamwangalia kwa wasi wasi, hata kama ni kikomazi anaonekana afya yake ina mushkeri kidogo.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Geoff, simfahamu, kuna nini tena?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu bwana mdogo nimepasha nae sana pale DDC-mlimani,pande chuo road!jamaa ni mwembamba kuliko maelezo halafu CHIFUPI.....!kinachomkaba ni weight yake ndogo,LAKINI NI BONDIA WA UKWELI!kwenye mapambano mengi ya utangulizi huwa anakuwepo.

    just imagine,KASEBA anamkubali huyu mdogo.na anakiri dogo ni mkali!lakini ndo hivo mazee.umbo linamtaiti na ukali wa maisha.mabondia wa bongo tunawakwepa kila siku ''BRO NAOMBA NAULI''
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa wewe uliyekuwa unafanya tizi just for fitness sikushangai lakini kwa bondia anaenda pale DDC ku fanya mazoezi kwa ajili ya pambano namshangaa sana tu.

    Ila na mlo nao unawakaba kidogo, na umaarufu kidogo basi anapitia ma house girl wa watu na lishe duni na mazoezi makali then mtu anakauka kama vile amepigwa shoti ya umeme.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kaseba anakula tizi pale!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ishakufa siku nyingi pitia hapo jioni utaona mpaka yale machuma yameuzwa kama scraperz ndio bongo hii. Kuna vioo tu vya kujiangalia unavyopiga chuma.
     
Loading...