Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can this end justfy the means?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Nov 26, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    THE MEANS:baada ya kuona mumewe(mwanajeshi wa level ya lt col) ni mlevi kupindukia,anakabidhi mshahara wake woote bar,kula kunywa na totooz huyu mke mwema aliamua kuanza kumuibia mumewe kila siku usiku kwa staili ya kumsachi mfukoni(kwasababu anakuwa kalewa)!hela alizokuwa akizikwapua alizitumia kununua kiwanja gongolamboto na kuanza ujenzi kwa kujikongoja sana.zoezi hili lilichukua zaidi ya miaka miwili...hatimae nyumba ilikamilika!

    THE END:kama tunavyojua,hatma ya wanajeshi wengi ni kustaafu kulingana na vyeo ulivyopata na umri.huyu mh lt col muda wa kustaafu ulifika.ana watoto wanne,wawili wakiwa university private.ilikuwa ngumu kwa huyu mzee kufikiria kujenga,wakalazimika kutafuta nyumba ya kupanga.mama aliamua kumpangishia nyumba aliyoijenga.......!kodi ilikuwa laki sita kwa mwezi.nyumba ilikuwa full furnished!...canali mstaafu alikaa miezi sita analipa kodi hamjui mwenye nyumba,baada ya muda kupita kanali alishindwa kumudu hata gharama za nyumba.akamshauri mkewe warudi kwao nachingwea!ndipo mke mwema alipoamua kumueleza ukweli woote kwa namna alivyoijenga nyumba,na kumsihi mumewe kuwa abaki tu kwani nyumba ni yake!

    SWALI LANGU:CAN THIS END JUSTFY THE MEANS?!..........

    tujadili!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah huyu mama alitumia akili mingi sana unajua watumishi wengi wanao pewa nyumba iwa wanajisahau sana kujenga hata kutafuta maeneo kama kiwanja n.k Nampongeza huyo mama kwa jambo jema alilo lifanya laiti kama nae angekuwa ana honga viserengeti boyz wangerudi kwao Nachingwea huko.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ipo kanuni moja ya maadili inasema THE END DOES NOT JUSTFY THE MEANS!hata kama umefanya jema,lakini kama umetumia njia ya dhambi bado hujafanya kitu.unaionaje hiyo?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swadakta nakubaliana na wewe ametumia njia sio halali fikiria jamaa angejua kuwa mke wake ana msachi mfukoni si pangekuwa padogo.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mama safi sana nampongeza, mbona kuna hata watu wanaiba serikalini wanato msaada kwenye majimbo yao ya uchaguzi na makanisa then saa 2 usiku tunawaona?(sorry legend)
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SAWA,PANGEKUWA PADUCHU!lakini hii kanuni ya maadili IKO SAHIHI!?!wazee wakujilipa tunasononeshwa sana na hiii kanuni:D
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unaonaje mkuu nguli?!can we justfy theft IN JESUS NAME?
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ......Nae akawauuliza ivi kama ng'ombe wako amedumbukia shimoni siku ya sabato utamwacha?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Absolutely YES kama wizi wenyewe ni of such kind. Ingekuwa vipi mama asingefanya searching na kujenga badala yake akaamua na yeye kugawa uroda kwa viserengeti boys? Kanuni nyingine zinapaswa kuwekewa limits kama za integration (wale watu wa hisabati wanayajua sana haya)! Hahaha!
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Geof umeokoka?
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya bwana mkubwa!
    UMENIKUMBUSHA MBALI KIDOGO!...A BODY IS MOVING WITH INITIAL VELOCITY 0 M/S TO INFINITY!

    sasa what should be the limits?
    hapa kwa jicho la tatu ninaona tuna TWO BIG EVILS?!CAN WE ESTABLISH THE OTHER PRINCIPLE......''to choose the lesser evil?''
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namsifu sana huyo mama, hata mimi ningekuwa kwenye position yake, i would have done the same.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UNGEIBA?!
    god forbid!........
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dhambi ipo wapi hapo? cjaiona!huyu baba ndio alikuwa anafanya dhambi kutokumbuka maendeleo na kutaka familia ife mackini kwa kumalizia mshahara bar..... huyu baba amshukuru sana huyu mkewe, sana tena sana.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Jana alitukimbia. Alikuwa katokea mitaa ya Kwa Kakobe. Nadhani Taska mauzo yatapungua!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ana akili kweli its true that, mke mwema hujenga nyumba yake
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nasema kweli kumwaibisha shetani.....cjawahi/kufikiri hata kumsachi mr lakini ningekuwa kwenye ctuation kama ya huyu mama kwa kuiokoa familia yangu ningefanya alivyofanya huyu mama......w
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dhambi ni wizi kwa upande wa mwanamke!...na kutotimiza wajibu kwa upande wa mwanaume!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Yeah! Ukiangalia sana, she was not stealing! Alikuwa anachukua fedha zake ambazo mwenzake angezitumia vibaya. Mnapooana mnakuwa kitu kimoja (Hope, pale msimbazi senta ilikuwa mada hii). Yaani mke na mme mnaunganishwa mnakuwa kitu kimoja. Sasa how can someone steal from himself? Ni kama kutoa hela mfuko wa kushoto ukahamishia wa kulia.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh na Tuskeri amwachie nani?
     
Loading...