Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can Tanzanians afford democracy by the book?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Mar 2, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meaning...kama kuna matatizo kwenye any elections....kurudia rudia elections?kwa sababu uchaguzi unaghalimu fedha nyingi?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    ukishakubali kwamba uchaguzi ni muhimu, then by-eletions are priceless.

    Kama unaona kurudia rudia chaguzi ni gharama, basi ondoa chaguzi zote kabisa.
     
  3. annamaria

    annamaria Senior Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achaneni na hiyo representative democracy,fanyeni athenian democracy ya kina Plato!!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Kweli dada ziko nyingi tu tunaweza ku-practise, lakini nani wa kutupeleka huko?

    Tunadesa kila kitu, yaani system zetu za siasa zisipokuwa sawa na 'western au eastern' basi ni kama vile hatuishi duniani.
     
Loading...