Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can she make it?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by safariwafungo, Nov 11, 2010.

  1. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We have plenty of Confidence in this country, but we are a little short of good men to place our Confidence in". Will Makinda make it as a next Tanzania Speaker of the parliament?

    i hope jazba hazitokuwepo kwenye michango yetu,
    Karibu!
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanaweza,ni kweli,lakini sio anna makinda,tunamfahamu vizuri.sisiem tumeingia choo cha kike.alikua naibu tu,lakini tuliona alivyokua mkali,mkatili,mkorofi,mwoga wa hoja,anayetumia mabavu na si kanuni.Tulihitaji spika mwenye uwezo wa kupambanua mambo,suala si kuzima hoja bungeni,ni kupambanua ili kupata michango,maoni na ubaya wa hoja.kitakachotokea ni kuzimwa hoja na wabunge kujikuta hawana cha kujadili bungeni.Anna makinda hapaswi kufurahi kwa kuteuliwa kwake,ajue kwamba anakwenda kuwa kichekesho ktk kile kiti cha enzi.
     
  3. k

    kasita New Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juu ya huyu mama mkwe wetu haiitaji hata darubini kugundua uwezo wake katika hili.Spika ni mtu anayetakiwa awe na busara,hekima,ufahamu mkubwa wa sheria na katiba ya nchi zaidi ya yote awe na uwezo wa kutoa maamuzi kwa haraka na kwa uhakika bila ya upendeleo.So inabidi tumpime katika haya huyu mama yetu.
     
  4. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasema, kiongozi awe mtu mwenye familia ili apate busara na uzoefu nyumbani. huyu nungayembe atapata wapi busara????????
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini asiweze? nakumbuka aliwahi kuwa naibu spika wakati fulani kwa hiyo hii sio mara yake ya kwanza...Swali la kujiuliza - Atasimamia maslahi ya kina nani?...
     
  6. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Maslahi ya Mafisadi

    kwa hili sisem hawana aibu eti tunataka ku empower wanawake

    Thubutuuuu uphewwwwwwwwww!!!! wamenikera sana
     
  7. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kikwetu tunamwita muhuni.....
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naambiwa hajawahi kuw hata na boy friend. Atakuwa hamaphrodiete au jamii ya amoeba
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    thubutu, ningekuwekea list hapa ila nitapigwa ban na ni kinyume cha utaratibu wa Great thinkers at jf " kudiskas maisha binafsi"
     
  10. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    embu imwaje hiyo list.......acaha kututamanisha wewe,
     
Loading...