Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can men ever just be friends with women

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Jul 30, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    inawezekana kweli?
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inawezekana...
     
  4. Rannette

    Rannette New Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    only if the girl is ugly...... just kidding.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    haifai kabisa....tena wanaume walitakiwa waishi peke yao sayari nyingine....kwanza waondoke....
     
  6. Kyaratu

    Kyaratu Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha ha ha nimeipenda hii kweli waondoke kabisa looooooo!!!!!!!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    yes inawezekana ila under one condition...limit the time they spend together na pia wawe wanakutana kwenye makundi sio wakiwa wao tuu
     
  8. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Preta na Kyaratu = Tukiondoka mtaanza kuparuana wenyewe kwa wenyewe?
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Honestly speaking sijui kama inawezekana....Binafsi mimi naweza kuwa rafiki wa kawaida sana( sio close kivile) wa msichana na sio best friend. Mi best wangu mke wangu tu. Na wala sipendi kuwa na rafiki wa kike sema haiepukiki.
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ladies Ladies, calm down - don't start your drama here...We all suffer from the conflicts of sexual preferences...Its part of life so just be careful and learn to be responsible in your decisions.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtawezaaaaa ishio wenyewe???? Note: Imagine kumiss burudani ya :censored:!!!!
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh, ni bora usijaribu aisee yaweza kukukuta makubwa! Nilikuwa nina rafiki wa kiume just a friend na sikuwa na feelings zozote na yeye na nilijua hata yeye pia alikuwa hafeel kitu. Cha ajabu he went on telling people that im his girlfriend, khaaa! Nilimpotezea vibaya and nowadays hata salamu simpi, looh!
     
  13. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hakuna kitu kinachoitwa urafiki kati ya kijana wa kiume na wa kike, ila kuna mahusiano tu. Mahusiano yanaweza kuwa kaka na dada wa kuzaliwa, au wanandoa. Wenye mahusiano ndio wanaweza kuwa marafiki tena haswa wanandoa. ndio maana wanasema urafiki washinda undugu. Wanandoa wakiwa marafiki hata aje ndugu wa aina gani hawezi kuwatenganisha au kuwavuruga.
     
  14. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    watu wa jinsia moja huwa pia si marafiki bali ni partiners[Washirika] Warafiki ni watu wanaoaminiana na kushirikishana kila kitu ambacho wanaojiita marafiki hivi sasa huwa hawafanyi
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mwehhhh siku hizi kuna vifaa vina fanya kazi kuliko huo mtwangio wa wanume :second:
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,112
    Trophy Points: 280
    No they can't.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vifaa vipo, ila hakuna kifaa kinachoweza kum-replace mwanadamu, kwanza mashine hazina mikonooooo..... Raha ya ile kitu shurti u:censored: ndo n:censored:!!!!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Haina mikono nani alikudanganya ...:( lol
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lips na ulimi wa kunyonya k:censored:.......
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi siamini kama mwanaume anaweza kua rafiki na mwanamke...Labda uwe ni ile ya mkikutana barabarani au dukani mnasalimiana sawa lakini eti urafiki wa kupigiana simu sijui weekend kutoka pamoja aah wapi there's no such a thing na leo hii kama mpenzi wako anakuambia ana rafiki wa karibu opposite sex wa kukutana wkend au kwenda lunch ujue unaibiwa
     
Loading...