Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

can i join university??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by akrb, May 1, 2012.

  1. a

    akrb Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu?nauliza swali je div 3 ya point 17 unaweza uka join university?? Pls give ur suggestions.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    vulana ama msichana?
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hapo inamaana kuwa una principle pass moja. Minimum entry point ni principle pass Mbili. Labda ukifanya bridge course zinazoendeshwa na baadhi ya vyuo unaweza kupata ila ujiandae kujilipia.
     
  4. a

    akrb Senior Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mvulana
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ninae msichana pia amemaliza 6. Kapata division 3 ya points 17 CBG. General studies S, physics E, Biology S, Geography S, Basic Mathematics F. Huyu anasaidikaje? Anaweza pata chuo na kimkopo?
     
  6. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kupata chuo na mkopo bila tatizo lolote.Fuatilia taratibu za St Joseph College of Engineering kilichopo Mbezi,DSM au tawi lake la Songea.Wanao utaratibu wa bridge course then anaendelea!!Nina ushahidi wa binti aliyepata div 4 ya pt 18 PCB na anasoma computer science ktk chuo hcho na mkopo wa 80%.
     
  7. a

    akrb Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bridge course inakuaje hiyo??na inachukua muda gani??
     
Loading...