Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can I come in?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by marejesho, Apr 21, 2011.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuwa mgeni kwa muda mrefu,leo nimepata msukumo wa kujitambulisha kwenu great thinkers!!Naomba mnipokee!!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Umekuja na zawadi gani?

    Marejesho ya DECI au ya nini wewe?

    Sorry, are yo he/she?

    Karibu sana, usisahau nimekuwa wa kwanza kukukaribisha.
     
  3. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes you can come in dr.....Karibu sana.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana marejesho.
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yes you can! Karibu
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Asante sana Asprin kwa kunikaribisha jamvini!!Mimi ni she tena nipo A town!!
    Umenifurahisha sana ila sijaja kurejesha marejesho ya DECI!
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Asanteni sana wote kwa kunikaribisha!Now I feel at home!!
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu sana she Marejesho wa A town, hapa jamii forum hakuna rangi hutaacha ona...
     
  12. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180

    I don't think so the room is full.

    Wageni wengine sio wa kuwakaribisha wewe ulikuwa unachungulia tu ngoja kwanza tufanye kikao, kabla ya kukupokea.

    Ooops kumbe ni marejesho ... ..... ....... karibu sana.
     
Loading...