Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can I change Him?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zion Daughter, Jun 7, 2010.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hebu niambieni akina mama/dada wenzangu.Pengine nina rafiki nataka kupeleka mahusiano katika hatua nyingine labda ndoa tuseme.Na huyu mlengwa pengine ana tabia fulani au tuseme mazingira fulani ambayo nisingependa awe nayo katika hiyo level nyingine.
    Kwa mfano ni mwizi/jambazi,mlevi,Fukara(hana hela wala kazi-naweza kusema ni mvivu) na mambo kama hayo.
    Na pengine nishamwambia kuwa sipendi 1,2,3......ya hizo tabia na akaahidi kuwa atabadilika.
    Vilevile katika interraction mbali x2 na marafiki hasa wanaume mara nyingi nimekuwa nikiwasikia wakisema kuwa MWANAMKE anauwezo mkubwa wa kumbadilisha na kumtengeneza mwanaume katika mahusiano the way anataka awe.
    Sasa swali langu ni kuwa Is this true?
    Wakina kaka pia mnaweza kuniambia eti mnaweza kubadilishwa na wanawake mkawa waume wema wenye kuonyesha mfano mwema?
    Chrispin naomba usiingie kwenye hii thread inakuhusu
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna dalili za kula ''PILAU'' na kwenda S/WANGA any time from now!.................
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kumtengeneza inawezakana, kumbadilisha ni ngumu kupita maelezo, atakupa ahadi hizo hizo za kubadlika kila kukicha lakini kumbadili mtu kwenye tabia yake(mtu mzima) ni ngumu sana,mkubali jinc alivyo.
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpwa ndo nasikilizia hapa mwanawani dalili za mvua mawingu aisee
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    umeona eeeehhhhh!
    tuimbe kidogo aiseeeee

    ANAMEEREMETAAAAAAAAAA.....anameremeeta
    charity anameremetaaaaa ANAMEREMETAAAAAAAA!

    jeiesi hebu kapitie pitie madesa yako ya accounts naona unakaribia kuchukua kazi
     
  6. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Charity,

    Mosi, Hizo tabia ulizozitaja habo juu haziwezi kubadilishwa na simply "your wife to be". Zinahitaji zaidi ya "ahadi ya kuacha"

    Pili, Hakuna mwanamke whatsoever mwenye uwezo wa kubadili tabia "mbaya" za mwanaume.

    Tatu, huwezi kubadilisha tabia ya mwanaume!
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Charity ni ngumu sana kumbadilisha mwanaume na hapo ndipo wanawake wengi tunachemsha! We expect him to change and keep on hoping one day he will change something that will never happen! unaweza tu kujaribu kumweka katika mazingira ambayo yatamfanya ashindwe kuendekeza zile tabia zake usizopenda na pia jaribu kuconcentrate kwenye zile tabia upendazo kutoka kwako zaidi yani mwangalie positively zaidi.
    lakini kama hizo tabia ni zile zinazoweza kujakuumiza huko mbele think twice now before its too late!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama ameonyesha dalili za kubadilika katika 1,2,3,4 ya yale uliyomuomba mkiwa ndani ya haya mahusiano ya sasa inawezekana lakini kama 1,2,3,4 unazomuomba mpaka sasa hakuna hata moja aliyobadili itakuwa ni ngumu ..itabidi kila siku kazi yako iwe kumkumbusha ..

    maji ya serengeti serengeti ndio litakuwa tatizo kuu kwako
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    festiledi you have nailed it!CAN YOU PLEASE SPEAK IT LOUDLY AGAIN AND AGAIN AND AGAIN AND AGAIN!?!
    ingawa safari hii dadaangu amedhamiria kuingia kwee klabu ya wazee!
    i hope anaifuatilia sredi yangu na mastress ake
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mh...

    Umesahau kudumisha mila!!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!say it again please!
    LAKINI NA WEWE UMESAHAU KUWA HAPA HATUPO KANISANI KWA MAUNGAMO
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndio maana niliificha, we unazifunua za nini!! (uchonganishi)
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya baba askofu!
     
  14. s

    shwishwi Member

    #14
    Jun 7, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes you can change some of his attitude ila ya pombe mazeee ni ngumuu mijamaa inapenda pombe kuliko wake zao.

    vitu simple ndio actualy ambazo unaweza kumbadilisha ila inachukua time na akijua kuwa unakusudi la kumbadilisha ndio anakuwa mgumu.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!haya bana
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Charity, Haya yanawezekana sana na mimi nina mifano hai. For instance kuna mwanaume mmoja ndugu yangu alikuwa mlevi kupindukia lakini alipopata mke hata kabla ya kuoana alimbadilisha sana mpaka pombe kapunguza kwa kiasi kikubwa na mafanikio yanaonekana hata kwenye maisha yao ambayo jamaa alishindwa kuwa nayo hapo kabla
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kwenye ndoa si mahala pa kubadili tabia za msingi labda mchumba awe below 20 yrs
    2.tabia ndogo ndogo zaweza badilishwa,kama kuwa msafi...unaweza mbadili.
    3.zile tabia zake mbaya,idadi yake zidisha kwa mbili ndizo jumla ya tabia zake zote usizozitaka......nina maana zipo tabia zingine mbaya kabisa hutazijua kamwe hadi uolewe.....usitishike ni mambo ya kawaida.huyo jamaa yako sie yeye wa baadae.
    4.hakuna mtu anaeoa/kuolewa na malaika, kila mtu ana kasoro nyingi tu ,hata wewe unazokasoro zako dawa nikuvumiliana
    5.akikupenda sana sana,i mean sana...yaani kuzidi maelezo(na sijui utafanyaje hadi awe hivyo)basi aweza kuwa vile upendavyo kwa muda....penzi likichuja anarudia tabia yake ya awali.
    6.kwenye uchumba kila mtu ni kondoo,mpole mwema,anajali....kila utakachomweleza ni ndio,yaani hapo nidhamu ni mia.baada ya ndoa nidhamu ni sifuri........
    Inapungua hadi siku itafika sifuri.
    Hata hivyo usijali sana....ni mawazo yangu tu. Mng'ang'anie sana huyo jamaa hadi kieleweke....si unajua tena?achana na mambo ya kumpekua pekua kuku,utashindwa kumla.
     
  18. R

    Ramos JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaume yeyote anaweza kubadilishwa na mkewe, lakini sio kila mwanaume anaweza kubadilishwa. Actually mabadiliko makubwa yanatokea katika stage ya uchumba, kama huku imeshindikana, sahau kwenye ndoa...
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu tukubaliane kwamba ni wanaume wachache sana wanabadilika kutokana na kupata mwanamke wa aina fulani; na hata kama tunabadilika huwa inakua ya muda tu!

    sisi ni viumbe wagumu, full of pride na hupenda zaidi good time zetu na ukiona tunabadilika basi ujue tunafaidika zaidi kwa kubadilika; it is complicated but rest assured if you think you have changed a man, wait for a while and you will see the old pal popping up just like old days

    KAMA NI KUBADILIKA, BASI SUBIRI ABADILIKE MWENYEWE... THAT WILL BE SUSTAINABLE, BUT ANY EXTERNAL FORCES WILL JUST BE ABSORBED AND OLD TIMER SHALL PREVAIL AFTER A WHILE
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..mnh labda kwa maombi...

    ...i dont beleive i can change, a fully grown up man!
     
Loading...