Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can best friends be lovers?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 25, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    suppose una rafiki yako wa jinsia tofauti ambao urafiki wenu goes way long back. Mnashare everthng 2gthr,always mko pamoja mpaka watu wengine wana fikiri ni mtu na mpenz wake. Wewe unamshirikisha katika kila jambo lako na hali kadhalika yeye pia anakushirikisha katika kila jambo lake (secrets). Suddenly ur beste anakwambia she/he iz in love,unafurah na unampa congratulations. Bt later on unaanza kushikwa na wivu ukimwona yuko na yule mpenz wake na hata mazoea nae yanaanza kupungua. Je,huu wivu unasababishwa na nin? Na je,unaweza kufall in lv na beste yako? Unahis atakuonaje ukimwambia ukweli?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi nisingependa kugeuza makubaliano ya mwanzo
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    possible na usijaribu hii kitu .am talk via my uzoefu zile hisia za mapenzi huwa zinajitokeza na aina hii ya urafiki inatokea kama wenza wenu wako mbali au mmoja hana mtu na mwingine mwenza wake yuko mbali .sisi ni binadamu na tunahisia so we need care na hapo ndo wivu unarise
     
  4. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    @ dena lakin kumbuka feelingz zinakuja autömatically wala hauzi influence. Wat wud u do? @maganga wat if wote hamna wenza? What wud u do?
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    it's possible to fall in love na best yako mana feelings hutokea automatically, but
    ni ngumu sana kumwambia best yako juu ya hisia zako
    na yes hutokea ukawa na feelings na best yako ukizingatia mlikuwa mnashare alot haswa kama wote mko single
    (speaking from experience) best yangu alipata feelings juu yangu but he couldnt tell me, we used to be so so close
    ikatokea nikasafiri kwenda mbali na nyumbani kwa muda hapo ndipo ailpoweza kunambia tena via chat
    na akasema akiniona ataona aibu sana.
    sijamuona best yule mpaka leo twaongea tu kwa simu

    Kama unahisia juu yake kwanini usimwambie hata kwa msg basi after all ana mtu wake..inawezekana na yeye pia anazo but hakuweza kukwambia kwasababu ya uoga wa kupoteza urafiki.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa kosa ni lako/lake. Kwa nini uka/akasubiri mpaka mwengine kaja kavamia kiwanja? Kama mlikaa miaka yote hiyo kwa sababu ya urafiki tu, kwa nini unabadilika ghafla?

    Wivu unawezakuja (wa kibinadamu au wa choyo) kwa sababu tu unamwona mtu wa kati kaja kuvuruga mazowea mliyokuwa nayo, lakini ikiwa kweli ni rafiki yako ya kweli ugepaswa kufurahi mwenzako kupata mwenza.

    USHAURI: Ikiwa mtu unampenda, usithubutu kutumia urafiki kama chambo cha kuteka mapenzi yake. Ikiwa unampenda jitokeze tangu dakika za mwanzo, vyenginevyo utonekana kama mnafiki, ulikuwa untumia urafiki kama kisingizio tu lakini kwa uoga, ubwege wako umechelewa "jamvini".
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    It is very possible, and very easy...
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    @sweet dada,nimependa ushauri wako. @mammamia ni kweli kabisa lakini watu huw wanaogopa kuvunja urafiki thats y af unahis utaonekana mtu wa ajabu
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kama facebook vile dah! mkuu unatisha ile mbhaaya
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Best friends wa opposite sex?!!

    Bado sijawahi kuona
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama wote hamna wenza probability ya kuishia kwenye relationship ni kubwa sana inaweza ikawa 0.85
     
  12. g

    gudgirl Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kuwa best friends bila kuwa wapenzi ingawaje inaweza ikageuka vilevile.Ilishawahi kunitokea hiyo, niliwahi kuwa na my best friend na nilimzoea sana kupita kiasi mpaka watu walihisi kwamba ni wapenzi ingawaje haikuwa hivyo.mmh hata hivyo nahisi ilikuwa external pressure tukajikuta tumeingia kuwa wapenzi ila kwa muda mfupi sana. kwa mimi haikulipa hata kidogo sikuweza niliamua kuachana na hiyo status ya mapenzi.mpaka leo bado ni rafiki yangu wa kawaida tu
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kugombana na best friend wako wa jinsia tofauti hadi kuvunja urafiki wenu, ingiza mapenzi.
     
  14. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    duuh,hyo bnge la probabilty
     
  15. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    tawire
     
  16. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Au ndio mambo ya kuch kuch hota hai
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huwa tunachanganya baina ya urafiki, mapenzi na matamanio.
    1. Urafiki wa kweli ni jambo takatifu na linapaswa kulindwa kama lilivyo.
    2. Ikiwa kuna mapenzi, subirini hiyo itakuja wenyewe, mtashangaa yalianzaje.
    3. Katika aina nyengine ya urafiki, ule ambao haujafikii hatua ya urafiki wa kweli, ikiwa mtakubaliana, mnaweza ku-do bila ya masharti wala ahadi, ingawaje hii ngumu kidogo kwani uzoefu unaonesha mmoja anaweza kudai zaidi ya makubaliano ya awali.
     
  18. Wandah

    Wandah Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for what i knw, its possible for best frendz kuwa loverz an' most of tha tym relationship yao hudumu b'coz they knw each otha inside out.
     
  19. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    i agree Wandah,
     
  20. Dazyd2f

    Dazyd2f Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @wandah,i agree wt u!
     
Loading...