Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAN 2012 Taifa Stars itaenda?

Discussion in 'Sports' started by Jafar, May 29, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The teams were drawn into eleven groups of four teams (except group K after Togo added in) each and will play each other on a round-robin basis. The winners of each group will qualify for the finals, group K will seed two winners instead as well as the two best second placed teams.

    Equatorial Guinea and Gabon qualify automatically as co-hosts.

    Below are the details of the draw:
    Group A – Cape Verde, Mali, Liberia, Zimbabwe
    Group B
    – Nigeria, Madagascar, Ethiopia, Guinea
    Group C
    – Mozambique, Libya, Zambia, Comoros
    Group D
    – Algeria, Tanzania, Morocco, Central African Republic
    Group E
    – DR Congo, Senegal, Mauritius, Cameroon
    Group F
    – Mauritania, Burkina Faso, Gambia, Namibia
    Group G
    – South Africa, Niger, Egypt, Sierra Leone
    Group H
    – Cote d’Ivoire, Rwanda, Benin, Burundi
    Group I
    – Sudan, Congo, Swaziland, Ghana
    Group J
    – Guinea Bissau, Kenya, Uganda, Angola
    Group K
    – Tunisia, Botswana, Chad, Malawi, Togo

    Swali: Je tutavuka Algeria na Morocco ??????????????
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Watavuka iwapo wata-invest several million dollars on team development rather than paying to play one-off game against brazil.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Group E ni kundi la kifo. Tz tunayo kazi kubwa sana, tusipokuwa makini tutakuwa wa mwisho kwenye kundi. Kocha mpya lazima awe na mbinu za hali ya juu. Nidhamu na kujituma kwa wachezaji lazima kuwe kwa hali ya juu sana. Hao waarabu wa Algeria na Morocco wanaweza kutugeuza asusa kama hatutakomaa.

    Maximo alijitahidi sana mpaka tuliweza kuwachachafya akina Cameroon. We should go on and discover winning metality but how?
     
  4. g

    gutierez JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hakuna kinachoshindikana chini ya jua,wagumu sana morocco,hao algeria mara nyingi kwa nchi za afrika mashariki na kati wanakuwa wepesi wao wanawapania waarabu wenzao,eg mliona kwa malawi kule angola,na tulishawahi kuwapiga 2-1 mwaka 1995/96 kugombea kwenda south africa tulikuwa nao egypt,sudan,uganda na ethiopia pia,tulishinda zote nyumbani,ugenini tulipoteza zote,misri pekee ndio alitufunga nyumbani na ugenini,hadi kama mnakumbuka ndolanga akamlaumu mwameja na kusema hatoruhusu achezee taifa stars labda asiwepo fat enzi hizo,kwahiyo inawezekana,penye nia pana njia,na tukifanya vizuri tunaweza kuwa hata 2 bora,tusifanye uzembe kama mwaka juzi kufungwa na msumbiji nyumbani tukakosa kwenda ghana.
     
  5. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Haya yote yatawezekana endapo 'soka la maneno' tulichezalo kwa wingi litabadilika na kuwa la matendo zaidi lenye hamasa ya Utanzania.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tukitaka tuende 2012 lazima tuanze mikakati ya kupata wachezaji leo (June 2010), sio tusubiri 2011
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kweli Bourgeoisie tunataka vitendo sio maneno mengi(hatutaki siasa tunataka vitendo)
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    itategemea pia mwalimu atakaye patikana kuinoa
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tunahitaji kocha wa kueleweka, na wachezaji waandaliwe mapema...jalamba liwe limeshaanza sasahivi hadi mwaka huo kufika tuwe pazuri. sio mtu unatoa kiingilio halafu baadaye unajilaumu bora ungelinunua nyama ule pengine ungefaidi kuliko kuangalia watu wakihangaika kufukuza mpira kama hawana kocha....
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Frankly speaking mimi naona hatufiki popote, tutaishia kuomba mechi za kirafiki na wenzetu wanaoenda CAN na WC.
     
Loading...