Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Campain Vua Gamba Vaa Gwanda imeanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 5, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania Daima 05/05/2012

    Operesheni vua gamba, vaa gwanda kuzinduliwa leo



    na Grace Macha, Arusha




    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Arusha leo kitazindua operesheni maalumu inayojulikana kama “vua gamba vaa gwanda” iliyolenga kuhamasisha wananchi hususan wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kujiunga na chama hicho.

    Mbali na uzinduzi huo, viongozi wa juu wa CHADEMA watawapokea rasmi wanachama wapya pamoja na wale waliojitoa CCM hivi karibuni akiwemo aliyekuwa mwenyekiti wa UVCCM mkoani hapa, James Millya.

    Katibu wa CHADEMA mkoani hapa, Amani Golugwa, alisema operesheni hiyo itazinduliwa kwenye viwanja vya NMC majira ya saa nane mchana baada ya kupata ridhaa ya jeshi la polisi.

    “Kwa kweli tunatarajia kupokea wanachama wengi kwani kwenye ofisi zetu za matawi tumepokea wanachama wengi ambao wanahitaji kadi za CHADEMA baada ya kurudisha za CCM sasa sisi tukasema kuwa ni vema zoezi hili tukalifanya kwa pamoja kesho kwenye viwanja vya NMC ili kutuma salamu kwa CCM kuwa sasa wananchi wameamka hawadanganyiki tena na wamechoshwa na ahadi za maendeleo zisizotimia,” alisema Golugwa.

    Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Thobias Andengenye, akiongea na Tanzania Daima kwa njia ya simu alithibitisha kuwa na taarifa ya mkutano huo na kuwa wametoa kibali.

    Wakati huohuo Baraza la Wanawake la Chama hicho (BAWACHA) mkoani hapa limeweka mikakati mbalimbali ya kuhakikisha wanaongeza idadi ya wanawake ndani ya chama hicho ambapo kwa sasa wameanzisha mfuko maalumu kwa ajili ya kufanikisha hilo.

    Mwenyekiti wa Bavicha mkoani hapa, Cecillian Ndossi, alisema kuwa mfuko huo utachangiwa na wanawake kwa lengo la kuwezesha zoezi la uhamasishaji kwenye maeneo yote ya mkoa huo hasa yale yaliyo mbali ambayo hayafikiki kwa urahisi kutokana na jiografia ya maeneo husika.

    Siku za hivi karibuni kumekuwa na wimbi kubwa la viongozi na wanachama wa CCM kwenye maeneo mbalimbali kujinga na CHADEMA huku wakiushutumu uongozi wa chama hicho tawala kwa kushindwa kuwaletea wananchi maendeleo pamoja na kushindwa kutatua tatizo la ajira kwa vijana.
     
  2. n

    nyalubanja Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafadhari isambae kamaoparesheni sangala.tunawahitaji na tunaomba mfike muleba kusini kwa pro.tibaijuka
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Unasema?? vua gwanda, vaa nini?! gamba! aaaaaargh!
     
  4. t

    tikatika JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,043
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    hapo umeweka kinyume! Mbele nyuna nyuma mbele!
     
  5. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    una makengeza?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Badilisha heading hapo juu, siyo Campaign ni Operation Vua Gamba Vaa Gwanda ingia msituni.


    Msako unaendelea
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hahahahha, nimeipenda hii operation! hakika CDM will always be smart!!
     
  8. w

    warumu Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We niaje niaje nini? Acha u****ko!!!!
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Magamba mengine yana fangasi:shetani:
     
  10. S

    Small Master Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Gamba lingine limevuliwa jana wilayani mbazi- Mkuu wa Wilaya
     
  11. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "The first step toward change is acceptance." "Once you accept yourself, you open the door to change. That's all you have to do." "Change is not something you do, it's something you allow."- Will Garcia. So I beg my fellow tanzanians to allow the change.
     
  12. Marcopolo

    Marcopolo Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wenge we mama,,,,,,
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siku Chadema wakiwa smart, nahisi ni siku ambayo labda nchi nzima ya Tanzania itahamia kanda ya kaskazini.."ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".."WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
Loading...