Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Campaign za CCM na usafiri wa maroli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by comp, Sep 19, 2010.

  1. comp

    comp Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana niko Mtwara leo, na kama nusu saa iliopita nikiwa kituoni nasubiri dala dala niendelee na mizunguko yangu, yamepita maroli yanawarudisha wana CCM majumbani mwao, kutoka kwenye campaign.

    Katika kampaign hizo ambazo sikupata bahati ya kuhudhuria ninaambiwa kulikuwa na kikundi cha ze comedy katika kuongeza idadi ya wahudhuriaji.

    Point kubwa iliyonifanya nilaunch hii thread ni usalama wa hawa watu wanaojazwa kwenye haya maroli.

    Usalama wao unaangaliwa kwa umakini kweli hasa ukizingatia yale magari hayajawa designed kubeba watu? Pia nataka mnisadie kujua kama sheria inaruhusu kujaza watu vile kwenye maroli?

    Naombeni wana JF tuliangalie hili limekaaje hasa ukizingatia kipindi hichi tumekuwa tukiripotiwa habari nyingi sana zinazohusu ajali za barabarani hapa TZ.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulitaka wasafari kwenye mikokoteni?
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    No. Waende kwa usafiri wao wenyewe, ikiwa miguu, baskeli etc kama wafanyavyo wafuasi wa Chadema!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ningeshangaa Kama ungehibu tofauti na hivi. Ungeongeza tu Kuwa wametoka kuangalia komedi, wamelipiwa kiingilio na ccm.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kisheria hairuhusiwi kubeba watu kwenye lorry nyuma(ambayo ni sehemu ya mizigo) wala kwenye pickup kwa nyuma.Lakini kama ujuavyo,CCM iko juu ya sheria za nchi hii.Na ikitokea ajli wakafa,itakuwa kazi ya Mola manake ndo anayeendesha malori.
     
  6. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kibunango, tunajua familia yenu iko ccm tokea enzi, kuna mambo ambayo hutakiwi kutetea, kupanda roli unaona ni sawa? Endelea kutetea ufisadi mzee, hatukuzuii. Ila siku moja watu wataingia msituni japo si leo.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie nataka wasafiri kwa [​IMG]
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuuh! hii kali
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Matokeo yake ni kama haya!!!!!
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    ..kibunango thats too much ...huoni kuwa kunakuchwa......CCM itaendelea kuvutia wasikilizaji kwa usafiri,vitenge,fulana,na visenti hadi lini...tujiulize tunalipeleka taifa wapi kwa kuuwa uzalendo??

    uzalendo uliokuwapo CCM ambapo watu walienda kwenye mikutano hadhara kwa usafiri wao...,walitembea maili kadhaa ....watu walifanya kazi za kujitolea wakachimba barabara,wakajenga viwanja vya michezo kote nchini kama sheik amri abeid,kirumba,jamhuri,samora,vita,..uliishia kwa kujenga uwanja wa ALI HASSAN MWINYI TABORA...ambavyo leo hii hadi serikali itenge budget...hiyo ndio CCM wengi tuliokuwa nayo ...tukiimba halaiki na kucheza magwaride ....bila kuppewa chochote....siku hizi hata mahalaiki watoto hawaendi mazoezini hadi walipwe effu 2,000 kwa siku.....huku hazina ikiambiwa wanalipwa elfu 5,000 kwa siku.....tunaelekewa wapi???

    je uzalendo huo sasa umehamia kwa wapinzani ambapo waananchi huenda mikutanoni kwa kujitegemea ........na hata ukiwaona wamechangamka toka moyoni....na si uchangamfu wa kununua.....,na mikutano ya wapinzani unakuta wananchi hadi wanachangia pesa .........

    CCM inakoelekea ni kujichimbia kaburi ...maana inajiweka mbali na wananchi .....kwa kuendekeza hali hii ya posho na usafiri!!...sijui mwaka 2015 itakuwaje.....nadhani gharama za uchaguzi zitaifanya CCM iendelee kutumia gharama kubwa sana......na kujikuta kila baada ya uchaguzi inakabiliwa na kesi mfano wa EPA....mwisho wa siku wafanyabiashara wanaochangia nao watachoka ...watafanya kama kule KENYA ambapo baada ya kuchoka na michango ya KANU wafanyabiashara waliamua kuchangangia KIBAKI.....Maana ipo siku wafanyabiashara wetu watagundua pesa wanazotoa CCM ni bora wangelipa kodi halali.........ikifika hapo basi!.....wakichoka na tabia ya ccm na viongozi wao kuwageuza wafanyabiashara ATMs...
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Malkia Marie Antoinette wa Ufaransa alishawahi kuwa na majibu kama hayo. Kuna wakati wa miaka kama sikosei ya 1700, wafaransa walipatwa na njaa. Wakamfuata mfalme wao kumuomba mikate. Huyo malkia aliposikia wananchi wanaomba mikate, akashangaa na kusema, 'Kama hawana mikate, kwa nini wasile keki?' Wananchi hawakusahau majibu yake, na mara baada ya mapinduzi, yeye pamoja na mfalme walikatwa vichwa hadharani. Ole wenu nyie mnaowabeza wananchi...hukumu yao kali!
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unajua hapo kama wangekuwa ni chadema wanafanya hivyo lazima wangekamatwa na traffic kwa kukiuka sheria na taratibu za usalama barabarani, sasa hatuombei ila incase ajali ikatokea, je nani wa kulaumiwa? wananchi wenyeqwe au hao waliowashawishi kwenda kwenye kampeni kwa kurundikwa kwenye malori ya mizigo? ni hayo tu wajameni
     
  13. M

    Maluo Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli uhalali wa raia wetu na sheria ya usalama barabarani ipo wapi jamani 1973 road act je huwa haipo katika kampaini
     
  14. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ukifuata haki utaambiwa wewe ni mpinzani, ukivunja sheria wewe ni mwenzetu; na bado mtawachagua wavunja sheria na kudai haki :confused2:! Haiingii akilini hii kitu. Watanzania msiwe na akili mgando. Kwani CCM ni watu gani na Wapinzani ni watu gani, Msicheze mziki kwa kuwa watu wanacheza, sikiliza mdundo na kuelewa mandhari. Tanzania bila CCM inawezekana!
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ivi mumesahau wafuasi wa CUF walipanda lorry na wakakamatwa na traffic na huo usafiri ukapigwa marufuku.
    CCM wako above the law bwana.
    CCM wanaforce king
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu naona unazungumzia zaidi CCM kabla ya vyama vingi, ambapo wananchi hawakuwa na chaguo la chama zaidi ya CCM. Sasa ni wakati mwingine na sidhani hayo ya kale kama yataweza kurudi chini ya CCM au Chama kingine chochote katika mfumo kama huu.
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usitikishe kiberiti kilichojaa
     
  18. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
Loading...