Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

campaign financing

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Nyerere, Jan 13, 2010.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Kuna makala katika Raia Mwema leo inazungumzia kuhusu campaign financing. Inasema mkutano utafanyika 18th January,kujadili hili swala;kama Makampuni ya wawekezaji yanaruhusiwa kutoa michango,na kama wafadhili kutoka nchi za nje,wanaruhusiwa kutoa fedha na vifaa.
    Inaelekea wazo la kuwaruhusu watu wa nje kuchangia linawakera CCM, na wazo la Makampuni ya wawekezaji kuchangia linawakera CHADEMA.
    Kwa nini,sijui. Kwa nini isiwe halali kwa Meneja wa Kampeni wa Chama chochote,kwenda kwa Makampuni haya,na kudai kwamba Chama chake kitashinda,na kwamba wakitoa mchango,it will be an investment,it will be good business sense?
    Kwa nini iwe kosa kwa watu wa Nje kuchangia Uchaguzi kwa hali na mali. Kwa nini kuruhusu watu wa Nje kuchangia iwe ahueni kwa Chadema na CUF, na sio kwa CCM?
    Halafu matatizo ya michango;wengine wakitoa michango,wanataka kila mtu ajue;wengine wakitoa michango,hawataki hata mtu mmoja ajue.
     
Loading...