Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cameroon wa Uingereza naye si shoga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Martin Mollel, Nov 6, 2011.

  1. M

    Martin Mollel Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nauliza hivi kweli huyu jamaa anayetetea ushoga naye si shoga?
     
  2. N

    Natalia JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    anaonekana kama shoga .
     
  3. M

    Martin Mollel Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana ana sura ka ya kishoga
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nchi inayokimbiza kwa uchumi kwenye nchi za EU ni Germany, and most of the politicians ni mashoga.

    Tanzania wanasiasa wanajidai sio mashoga lakini akili zao ni zero bora hata ya hao mashoga wanasiasa wa ulaya waliojitangaza na wanapiga kazi sana na nchi zinasonga mbele.

    Huwezi kumlinganisha "shoga" Cameroon na vilaza wanasiasa wa hapa bongo wanaojidai sio mashoga.....damn.
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wewe pia shoga. unashikikishwa ukuta ili upewe misaada.
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sio lazima tuishi maisha ya kishenzi kama wao. kwani lazima tufanye ufirauni wafanyao ndio maendeleo yanakuja? mcheni MUNGU.
     
  7. R

    RONALDO Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wameshazoea kupigana miti wao bac waendelee 2 kupigana miti,wac2letee habari za kisenge cc cyo kama wao.
     
Loading...