Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cameroon nao haoooooo.......Tanzania tuko wapi katika hili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijuikitu, Feb 23, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Opposition groups in Cameroon are planning "Egypt-like" protests Wednesday to call for the president's ouster after almost three decades in power.
    President Paul Biya is running for re-election later this year.
    "People yearn to see a change in government. He's been in place for 28 years," said Kah Walla, 45, an opposition member who is also running for president.


    source CNN
    Cameroonians plan anti-government protests - CNN.com


    Jamani na sisi kwetu lini?
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama tulikua tunasikilizia nchi ya weusi kuanza, naamini sasa visingizio kutakua hamna..................
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    JK is only 6 yrs in power so bado hiyo reason ya cameroun can not work for us. unless there are other reasons.

    Maandamano yanahitaji kuandaliwa psychologically maana kuandamana kunamaanisha vifo, ulemavu na majeruhi mengi tu, nani awe wa kwanza kutoka na kukumbana na hayo?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Haya sasa...Mambo ya Waarabu, WAARABU, WAARABU...Hakuna waaarabu sasa...ni kilanchi inataka mageuzi ili mabwanyeye wajue kuwa wanawekwa na watu na muda wowote wakimisbehave wanatimuliwa!
     
  5. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yote hayo,hayafanani na Tanzania.Tunisia (Ben Alli) 23 yrs,Egypt(Mubarak) 30yrs,Libya (Gaddafi) 40 yrs na sasa Cameroon(Biya) 28 yrs mbona ni watu tu na miaka yao ya kukaa madarakani.Tanzania (Kikwete) 5 yrs wapi na wapi?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    SAFI SANA SASA NGOMA IMEINGIA KWA WEUSI NAFIKIRI HIKI KIRUSI KINAKUJA HUKU TUKIPOKEE KWA HESHIMA NA TAADHIMA

    natamani kianze kazi kesho kule Mwanza ;;
     
  7. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa JK ni miaka sita tu sasa na 2015 hawezi kuendelea tena, lakini ccm ni karibia miaka 33 + ya TANU ni 50 nusu karne na bado 2015 wataiba kura sasa inatosha waondoke waache sera nyingine zitawale na itatusaidia sana. Uprising ni muhimu TZ
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    6 years may be worse than 30 years in power hata kama umekaa mwaka mmoja kama haufai unaondolewa tu. Kinachopingwa ni system na CCM iliyopo madarakani kwa miongo zaidi ya 3 ukiunganisha na TANU inafika miaka zaidi ya 50. Halafu hao majeruhi unaowasema there is no gain without pain kama tungeogopa vifo tusingepigana vita na Uganda.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ni akili mgando kusema JK has been in power for only six year, so he can't be removed.... We don't measure somebody stay in power, just ask yourself what JK has done for Tanzanians in those six years? Kwahiyo unachosema Ghadafi abaki maana kuna neema nyingi tu kule cuz of him, but people are tired of him. Somebody should come na kuendeleza..... JK deserves kuondolewa, kama wewe amekufanyia mazuri basi uko karibu na RA, EL etc......
     
  10. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    huyu hakufaa kukaa hata mwaka mmoja kwanza ame over stay
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha akili mgando and think out of the box..............
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Miaka mitano lakini Kikwete anafanya mabaya zaidi ya Gadaffi alivyowafanyia wa libya kwa miaka 30, anatuibia nje nje (Dowans) I will never forget.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Mioyo ya wazalendo ilipasuka tulipoona kijana anatumia wafanyabiashara na pesa zao kuingia ikulu maana tulijua uwezo wake na mbinu zote chafu twazijua....na kimbilio lake la udini!!uwezo hana IQ ndogo sana...alitaka aandikwe tu kwenye historia hakuwa na la kutufanyia......kiherehere kitamtokea puani soon....kama Mubarak na wenzake
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hata dikteta atutawale tu kwa vie ataongoza mwaka mmoja, you must be joking.
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hatuangalii hilo hii kijani manjano lazima tuipe shida itangoka tu...si hamuijui Dowans nyie ? subirini tu upuuzi wenu tumeichoka.. kila siku sinema haziishi khaa! lets try to change the Director and see maana kama nimakosa tushayafanya so sitashangaa kama tutakosea but atleast we try..
     
  16. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sidhani kama sbb za mabadiliko yote ni kiongozi kutawala muda mrefu tuu.. na kama ni hivo basi na sisi pia sbb ni ccm kuwepo madarakani muda wote na zaidi inchi inakufa nausanii wao uliokithiri


    UOGA WETU NDIO SHIDA ZETU!!
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msipende kudesa! Jaribuni kuelewa issue!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Nitatoa offer ya vitambaa vyeupe!! kuashiria amani
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lini na sisi tutachoka huu udhalimu?
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa uhakikishe kwamba wakati wote tunakutegemea wewe kwa updates juu ya Cameroon mpaka kieleweke na wala si kuleta tu kijipengele halafu uje upotee!!! Big up sana kwa ripoti yako.
     
Loading...