Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cameroon kama Egpty/Tunisia/Libya

Discussion in 'International Forum' started by Gagurito, Feb 24, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwezi amini kwamba ule moto uliowashwa Tunisia, ukaenda Egpty na ambao kwa sasa tunausikia Libya si kitambo utawashwa nchin Cameroon. Madai ya Raia hawa ni yale yale ya kupinga serikali ya Rais Paul Biya aliyedumu madarakani mwaka wa 28 sasa, na yupo ktk mchakato wa kugombea kipindi kingine ktk uchaguzi unaotiliwa mashaka wa kutokuwa huru na haki. Kwa mwendo huu natumai EAST AFRICA ITAFIKIWA SI KITAMBO NA UPEPO HUU, natabiri moto huu kuanzia kenya, uganda then tz.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Very soon tutayaona haya Afrika ya Mashariki kwani hali imezidi kuwa ngumu
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    i think in east africa uganda should lead the way kwa kua rais kakaa mda mrefu, then itafuata bongo kwa chama kimoja kukaa mda mrefu wakati hamna jipya na danganya toto yao ya kubadili watu wakati chama ni kilekile! mwendo utakua wa maandamano mpaka kieleweke, karibu wave ya revolution in east africa!
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yes, we welcome the revolution wave
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    upepo wa mabadiliko unapozuru wengine tunaomba usitupite na sisi..
     
Loading...