Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cameron: Kikwete kakubali maharamia wa kisomali kushtakiwa TZ!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILLY GAMBA, Feb 23, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kutoka kwa mkutano wa London. Sasa tukae mkao wa kuliwa na ma Al shabab.
    Hivi Ben yupo wapi kumfundisha huyu jamaa kusema "NO"?
    Source - Al Jazeera news/English
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanzania tuna matatizo mengi mengi mno, the last thing we need ni huu mzigo wa al-shabab. Kwa nini wasishtakiwe Ethiopia? au Hata Kenya wanakodai kuna UN-presence kubwa?
     
  3. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamemshawishi hatimaye.....
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chanzo cha taarifa yako hakieleweki tutajuaje kama ni porojo. Ni wapi umepata taarifa hizi?
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo kazoea misaada ndo maana kakubali
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Atakuwa aliambiwa achague mashoga na alshabab kaona bora wasonjo
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunaanza na yule Al-Shaabab Mkuu wa kule Tabora na kumdaka huyu kinara wao kabla hajatorokea kusikojulikana na vijisenti vyeti kupitia Malaysia.

    And that is a VERY SERIOUS NOTE anyway!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    kazi ipo...
     
  9. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huko walipojifungia inawezkana mambo meengi yameendelea, kutoka tu mtu kakubali...,
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Taarifa hii haijakamilika japo great thinkers watairukia na kuanza kutoa maoni bila kujali ina mapungufu. Haiko kamili kaitoa wapi?
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Willy Gamba hebu dadavua kwa undani bwana.
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kujiweka pembeni dhidi ya vita na alshabab haituondolei kupata athari zitokanazo na alshabab.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usalama wetu uko mashakani hatuwezi kujitoa kwamba tukijitenga ndipo tutakuwa salama. Meli yetu ilishawahi kutekwa na watanzania kadhaa. El shabab wamechangia sana kupandisha bei ya mafuta kutokana na meli nyingi kukataa kufika pwani ya Afrika mashariki na Meli zinazokubali kupita bima imepanda bei endapo zitapata msukosuko.

    Sina hakika kama Jk kakubali lakini tuna nafasi ya kutafakari kwa kina. Jambo hili linahusu usalama sio siasa.
     
  14. M

    Makunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Usikute ht ushoga amekubali.
     
  15. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    hahaha
    ALQAEDA=CIA PROJECT TO QONQUER THE MIDDLE EAST AND ARAB COUNTRIES
    ALSHABAAB-CIA PROJECT TO QONQUER THE HORN AND EAST AFRICA
    BOKO HARAM=CIA PROJECT TO QONQUER WEST AFRICA
    COLUMBIAN REBELS AND MEXICO DRUG CARTELS= CIA PROJECT TO KEEP SOUTH AMERICA IN CHECK.

    WE ARE SLOWLY INVITING THE AMERICANS, THE ENGLISH INTO OUR OWN SOVEREIGN DECISION BODIES, SLOWLY THEY WILL ACCESS OUR JUDICIARY, OUR MILITARY THROUGH SO CALLED MILITARY TRAINING.

    JK BETTER WATCH ON THIS!!!!
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tukumbuke pia kwamba bila wao kama tutapata msukosuko wa el shabab watatutenga hapa ni muhimu kuchanganya karata. Wenzetu Uganda na Kenya wameshapata mashambulio ya el shabab hatujui zamu yetu ni lini.

    Tafakari usalama wetu.
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hapa DAR si tutakufa? Ee mola
     
  18. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kingereza,
    taarifa inasema
    "Britain signed an agreement Thursday with Tanzania to handle suspected pirates captured by British vessels."
    source: World - The Globe and Mail
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Je, kujiingiza kwenye mgogoro wa Al-shaabab kutafunya tuwe salama? Wameruka nchi ngapi hawa wazungu mpaka waamue Tanzania? Na kwa nini Tanzania? Kama vyombo vyetu vya usalama hususan Jeshi la polisi linashindwa hata kuhimili maandamano watawaje kutuliza munkari wa al-shaabab? I just hope kama taifa hatutajuta kutokana na hii hatua!
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kukataa kuwashitaki el shabab Tanzania hakuna tofauti ya mbali na kukubali kuwashitaki Tanzania ....yote mawili hayatuhakikishii usalama wa nchi yetu.

    Usalama wetu utakwenda sambamba na makubaliano mwengine yaliyofikiwa kwenye mkutano huo jinsi ya kuhakikisha nchi yetu haitapata athari na uamuzi huo lakini pia jinsi nchi tajiri zitakavyosaidia kulinda na kusaidia raslimali watu, mbinu na vifaa kama vitahitajika
     
Loading...