Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cameras to wait for Mandela’s death

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Dec 15, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    News agencies have been using CCTV cameras to spy on former president Nelson Mandela’s home in Qunu, in the Eastern Cape, Timeslive reported on Thursday.
    Chieftainess Nokwanele Balizulu, who lives opposite Mandela’s house, confirmed to The Times that she gave Reuters and AP news agencies permission to install cameras, but would not admit to being paid for having done so.
    A police task team was sent to investigate the security breach.
    AP spokesperson Paul Colford said: “They are not surveillance cameras. Along with other media, the AP has preparedness around Mr Mandela’s eventual passing. The AP cameras were not switched on and would only be used in the event of a major news story involving the former president.”
    Colford added: ”We had similar preparedness outside the Vatican ahead of Pope John Paul II’s passing.”
    The task team is also investing other cameras set up in the area, one of those belonging to the SABC.
    Kaizer Kganyago, spokesperson for the SABC, said he was unaware of it.
    Mansdela moved from Johannesburg to Qunu, where he was born, a few days before his 93rd birthday on July 18. It is believed that he said he wanted to die from where he was born.
    - News24
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duu! Watu wamechizika, yaani mtu anakula vyuku wao wanamuwangia na story za kifo..!! Unaweza kuta aliyeidhinisha camera hizo zipachikwe hapo anakufa na kumuacha babu wa watu anatesa... Haya komaeni na maandalizi mapema.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua hawa jamaa wa habari hawa, wao wangependa hata leo hii Mandela afe, ili wafanye biashara, inawezekana sana kuna ambao wameshatengeneza vipindi vya aina mbalimbali, vinangoja mzee akate uzi tu wavirushe.
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    viva mandela,long live madiba!!!!!!!jmk si ufe tu!!!!!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    walidai mugabe atakufa mwakani'tunasubiri tuone kama kweli wao ndio wana uwezo wa kujua mipango ya mungu
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    director nasikia Kanumba katoa filamu mpya!!!!!alafu ni kweli kwamba wakina WEMA WANAFANYA PROMO KWA VITUKO VYAO?
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    In connection to that, kuna mjukuu mojawapo wa Mandela yeye amejigawia haki ya kutangaza mazishi kupitia TV pale Mandela atakapokuwa anazikwa. Ameshachukua haki hiyo kutoka katika familia, yeye ndo atauza haki ya kurusha matangazo kwa TV maarufu zote, nadhani huenda ndo sbb inayowafanya SBC na wengine kutega kamera maskani kwa Madiba. Dunia ina mambo hii
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kuwa celebrity ni kadhia tu! I'm glad I am me!
     
  9. D

    David Mathias Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu hawana utu kabisa wanangojea mtu afe wajue kuwa Mungu pekee ndio anaamua nani afe nani awe hai.
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2007 nilifanya kazi kwenye shirika moja la habari na walikuwa wametayarisha tayari obituary ya Fidel Castro. Mcuba bado anadunda miaka minne baadaye na nina hakika atakapofariki, itabidi hiyo obit yao waifanyie matengenezo makubwa tu. Wamwache mzee wa watu apumzike na Mungu peke yake ndiye anayejua ni lini atakapomuita.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    nahsi hata hizo kamera zaweza kuwa na sumu walahi mzee wa watu aondoke mapema kwanza huyo kiongozi alieruhusu ni mshenzi mkubwa
     
  13. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zimeshapigwa marufuku!
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzee madiba,Mzee wa ukweli.
     
Loading...