Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Camera zinahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mau, Jul 10, 2010.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za hapa jukwaani wakuu, zinahitajika Camera mbili kubwa za digital ziwe either cannon au nikon mwenye nazo achangamke faster, mpya au used(in good condition)
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    kuna very very very wide range ya cameras.........kuanzia bei hadi functions......please be specific sio unaletewa camera unasema bei hii siiwezi au hii ni ndogo......vilevile hujasema ni video camera au ndio unamaana camera ya kawaida kama tunavyozoea.
     
  3. n

    nndondo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mau kachemsha
     
  4. Bavuvi

    Bavuvi Member

    #4
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niko ughaibu (Uchina). Nitarudi Bongo in 2 weeks time. Nipe email contact yako nitakutumia brochures yenye picha, specification na bei ili uchague ipi nikuletee.
     
  5. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna nikon P90 hapo bongo. Piga simu 0752417783
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wabongo bana tangazo gani hilo lisilo na kichwa wala miguu na ndio maana mambo yanatushinda,hilo tangazo ni kama tangazo la Twiga simenti,unatakiwa utoe maelezo kama hiyo kamera ni kwa ajili ya picha still au video na unazihitaji kwa kazi gani ili hata anayekuletea aweze kukuletea kamera inayofaa kwa hiyo kazi kwa mfano je ni kwa ajiri ya hafla ya kuzaliwa mtoto au ni kwa ajili ya picha za documentary n.k si ajabu ndio maana Wakenya wanatupita kwa kila kitu,hata mtu unapotangaza kuwa jamaani eh nataka mtu alete glass kuna tenda lazima ueleze ni glass za aina ipi je ni za kunywea waini au biere au za kupimia njegele
     
  7. T

    Taso JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mkubwa, si watu binafsi, si makampuni makubwa (Voda wana tangazo la rates za zamani wakati washashusha bei nusu, can you believe that), sio vikampuni vya mom-and-pop, wote advertisement ni zilch. Ukipita upcountry road ya kati (Dar-Dodoma-Mwanza) njia nzima biashara ni moja, "Pata Asali Mbichi." I'm like, ok, what the cluckerfcuk is asali mbichi, and why is it better, never got the answer.
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hajasema yupo wapi, haijulikani ni kamera za video au still pictures. Haieleweki zinahitajika kwa kukodi au kununua....
     
Loading...