Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Camera za kisasa njoo tuzungume biashara!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mkatakona, Mar 30, 2012.

  1. m

    mkatakona Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    SONY CYBER-SHOT DSC-HX1
    412567_1_644x461.jpg
    Slightly used but still new and in excellent workingcondition. This camera has extremely powerful ultrazoom option that shootsgreat pictures and nice videos along with easy night shots.

    Megapixel Super Exmor™CMOS Image Sensor
    Optical SteadyShot™ ImageStabilization
    Professional QualityG-Lens
    20x High Zoom and 28mmWide Angle Lens
    High Speed Shooting (10fps)
    Sweep Panorama Mode
    BIONZ™ imageprocessor
    Anti-Motion Blur andIntelligent Auto Mode
    Smile Shutter™ Technology
    Stamina® BatteryPower
    HD movie recording atup to 1440×1080 at 30 fps
    Weight withoutbatteries 514g

    Call me on +254710305149....offer valid while stocks last
    PRICE: 500,000/=
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    weka model namba tuweze kujiridhisha uzuri wake.
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unazo moving?
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu bei haipungui hiyo?
     
  5. m

    mkatakona Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    specification zote za camera including model hizo hapo mkuu na bidhaa yenyewe inalook the same kama hiyo picha...
     
  6. m

    mkatakona Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu bei ya mwisho ni 485,000... sikufichi mkubwa fanya mwenyewe uchunguzi mdogo camera dizaini hizi bei yake iko vipi ulinganishe na bei ninayokupa hapa mkuu.
     
  7. m

    mkatakona Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    niwie radhi kaka kama sijakuelewa kidogo Moving kwa maana ipi mkuu?
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kaka mimi nimeona hiyo ni Sony lakini sijui ni model gani ,ulizoweka ni specs lakini sijaona model,tafadhali weka model kwani Sony ziko nyingi,model ni muhimu ili kujua hata ufanisi wake wa kazi ,pamoja na kuweka hapa ,unaweza kuweka za model ingine
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anamaanisha moving video
    Kwa hiyo ni used?
     
  10. m

    mkatakona Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    MODEL ni SONY CYBER-SHOT DSC-HX1, kwa sasa stock ya camera zinazobaki ni hizi mkuu
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    300k cash!!
     
  12. m

    mkatakona Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    stock ya video Camera imekwisha kwa sasa, hii camera ni used ila iko katika hali njema kabisa sawa na mpya. na pia inachukua video sababu moja ya specs zake ni HD movie recording at up to 1440×1080 at 30 fps....ni nzuri sana mkuu na bei nimekushushia sawa na bure
     
  13. m

    mkatakona Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndugu yangu kwa jinsi camera ilivyo bei ilikuwa laki tano ila nashuka mpaka 485,000 ambayo mkuu inakuwa bei ya mwisho kaka
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kitu cha ukwee
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nzuri sana.
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu mimi naipenda hiyo kitu, nipo Kigoma nitaipataje!
     
  17. m

    mkatakona Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimeku pm mkuu, karibu tuzungumze biashara
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    ukijapata camcorder iwe Sony,JVC,Panasonic 32 GB nakuendelea tuje tuambiane mkuu
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu usisumbuke kwa huyu bwana! Mimi nimem PM na yeye akani PM lakini anaishia kunipa namba za simu za mtu mwingine eti niwasiliane naye anakuja na mzigo kutoka Nairobi! Inaelekea huyu bwana ni dalali asiyekuwa na uhakika wa kazi yake.
     
Loading...