Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Camera- samsung

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, May 9, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau nina camera aina ya SAMSUNG, inanisumbua, nipo mikocheni B, kwa warioba naomba ushauri wa wapi karibu naweza kupata fundi mzuri wa kutengeneza. Kiufupi ni kwamba ile cylinder ya flash hai-move. Nitashukuru kwa msaada hata kwa meseji kwenda 0784 419030
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda pale kariakoo kuna jamaa mwenye asili ya kihindi ni fundi mzuri sana wa vifaa vya electronics mpigie simu 0787368017 au 0713467833
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nenda posta pale azikiwe ukifika roundabout ya sanamuzya askari aliyeshika bunduki nenda mkono wako wa kulia ukitokea azikiwe kuna duka la maagent wa sumsung wana mafundi wao pia, si mtaalamu sana wa mitaa ya dar ila najua umepata picha kamili. mafundi wa k\koo hawana ujuzi wowote walinharibia kamera yangu ya yashca. nilienda pale kwenye hilo duka la sumsung nikawaelezea tatizo wakaniambia tatizo lake na kwa sayansi ya jicho na kanera naijua iliwakubali. go and try mi nampango wa kwenda ila niko nje ya dar
     
  4. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asanteni sana kwa ushauri, nitakwenda.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kama vipi niuzie mimi tupatane bei
     
Loading...