Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

camera nzuri kwa matumizi binafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by One Man Army, Apr 28, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heshima mbele wakuu...wakuu naomba ushauri kamera gani ni nzuri kwa matumizi ya kupiga picha binafsi nina laki mbili kwa jili yakununua hyo kamera...ushauri plz
     
  2. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu pitieni bas na hapa..
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Sio mtaalamu sana wa mambo haya, lakini ningekushauri upite katika maduka yanayouza unaweza kushauriwa..
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    yashika
     
  5. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ongeza 60,000/= utapata samsung digital camera yenye specification kama vile double screen,14.2 megapixels na vingine vingi.kama upo interested nipm nikupe further desription.
     
  6. n

    ngarambe Senior Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia laki tatu ndio unaweza kuopata camera nzuri nenda pale sapna
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Napenda Canon, ina good quality photos. Ukipata kuanzia 14 megapixels utafurahia.
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pata Canon ya bajeti yako.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Canon ni camera, ina dumu na inatoa picha zenye quality.
     
  10. s

    sithole JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    laki 2 utaishia kupata kimeo tuu mkubwa!ukitaka kitu cha ukweli uwe na kama laki 6 hv!
     
  11. k

    kiyeyeu Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mi nataka hiyo camera je ina option ya camera? nicheck basi 0762332222
     
  12. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hela nitaongeza kamera nitaipata wap mkuu?
     
  13. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shukran mkuu
     
  14. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmh!huko mbali sana,baba yangu sio ccm bana
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwa Kamera za namna hiyo, ningelikushauri ununue PANASONIC Lumix.

    Ni nzuri sana kwa grade za chini na kwa sasa ameshawafunika hao akina Cannon na Nikon kwa mbali sana.

    Sema tu jamaa ni wakali na huwezi kabisa kuwagusa kwenye High Level huku wakifuatiwa na akina Yachica na Olympus.

    Ukikwama kabisa kama upo Dar, ninaweza kufanya mpango baada ya wiki tatu ukawa na Kikamera kidogo cha Lumix.

    Usivamie Mikamera yenye Pixel kubwa na ukafikiri ndiyo ubora wenyewe, utalewa. Ni sawa na uwe na gari lenye matairi mazuri, kila kitu cha hali ya juu ila Engine bomu na unataka kwenda kwenye mashindano ya magari.
    Kwenye Camera kwanza angalia Lens gani imetumika. Lumix, Leica, Nikkor, Cannon na wengine kadhaa ndiyo wakali wa vioo vya lens. Sony na yeye kashaanza kutengeneza chake mwenyewe. Pia angalia aina ya Engine iliyowekwa ndani ya camera na hizo processor zake, pia Sensor gani wameweka. Lens, Processor (Engine) na Sensor ndiyo vitu muhimu sana kwenye Camera na mwisho ni hizo Pixel. Kwa matumizi ya kawaida, Pixel 4-6 Mpxl zinamtosha sana mtu.


    Naweza kukununulia Camera kama hii PANASONIC LS75 Kwa bei hiyo. Ila ndiyo itabidi usubiri mwezi watano mwishoni jamaa akinitumia. Kama una roho ngumu, unaweza kupata nzuri zaidi ila imetumika na hali yake bado ni nzuri.
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Acha mkwala,Lens bora ni Carl Zeiss,angalia camera zote kali zina lens hii.majina siyo issue inategemea camera ina lens gani.camera bora zina Carl Zeiss lens.
    Ndugu kama unahitaji camera kwa matumizi ya kawaida laki 2-3 inatosha kabisa.Nenda duka la Samsung pale Village Walk Masaki kuna camera nzuri tu kwa matumizi ya kawaida kuanzia laki 2+
     
  17. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shukran sana mkuu pia naomba unijulishe hiyo lens na engine nzur ni zipi?
     
  18. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanks
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Miluzi mingi humpoteza mbwa,sasa msha mchanganya jamaa hajui afuate lipi na aliache lipi
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Na isiposhika??
     
Loading...