Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Camera na simu vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Konaball, Jan 8, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    camera aina ya SONY MPG4, MP3 na Simu ya Motorola aina ya motorazr2 v9x vinauzwa
     
  2. R

    Rwey Senior Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapi sasa vinauzwa??
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ???????????????????????????? uza sasa!
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wasiliana nasi kwa namba hii 255712404936 utajulishwa jinsi ya kuviona
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Acha uswahili bana......kama vitu vipo UK au Kenya unataka mtu aunguze hela zake kukupigia tu wakati hawezi kuvifikia? or hujasema bei, unataka mtu akupigie umwambie unauza camera for 500k? wakati he can't afford?.....acha uhuni bana! Sema vipo wapi na vinauzwa bei gani.....kama basic information kabla mtu hajaamua kukupigia!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,136
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    tutajie bei na sehemu ya kuzipata
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Sema be mkuu, sio unasema zinauzwa harafu kumbe hakuna tofauti na kariakoo, Mwenge, Ubungo, Posta na sehemu zingine. Tunasubiri bei na sehemu.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh vinauzwa na mtu binafsi au dukani au ?vimetumika au brand new ?
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na picha ya vifaa hivyo pia ni muhimu sana tupate kujua na sio udownload kwenye google uvipige picha hivyo vifaa vyenyewe
     
  10. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu kweli anataka kufanya biashara? Mbona hayuko serious? Basic information nyingi hajaweka hapa!!
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuwa muwazi sema upo sehemu gani hivyo vifaa ni vipya au used ili kurahisisha mawasiliano kuwa mfanyabiashara
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyu hauzi chochote ila anataka kupigiwa tu simu, maana mtu kama unafanya biashara ni lazima; utoe aina ya mali, iko ktk hali gani (used/new), wapi ilipo nk
     
  13. K

    Konaball JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nashuru wana JF wote walinipigia kutaka kununua hiyo Camera na nashukuru pia aliyeinunua kama nikipata ingine natawaambia, na samahani sana kwa usumbufu mlioupata kuweka tangazo nusunusu unajua tena ndio tunaanza biashara narudia sana samahani sana kwa usumbufu
     
  14. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na hiyo Motorola imeshauzika au??
     
  15. K

    Konaball JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndio vyote vimeshanunuliwa unajua tena watu wengi wanaitaji kitu bora sasa walipoiviona tu na bei ilivokuwa poa wakavichua hapo hapo
     
  16. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu tumekulewa, kufanya kosa si kosa, kosa ni kurudia kosa!!
     
  17. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukipata Motorola nyingine bei poa nifahamishe. Nazipenda sana moto!!
     
  18. j

    josephkibena Member

    #18
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu!!,huu sasa ni uhuni,mambo ya biashara wala hayaendi hivyooo!!!!.
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..........silence means zitakuwa za MCHINA.
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii inaonyesha jinsi gani waTZ hatujui matumizi ya TEKNOHAMA katika kufanya biashara.
    ilikua inatosha kabisa hapa:
    -kutaja bei
    -kuweka picha
    -kusema ni used au mpya
    then mtu akachukua uamuzi wa kupiga simu kama kavutiwa navyo, simply unasema unauza kamera na simu, UZA SASA!, ala.
     
Loading...