Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

camera inauzwa tsh 400000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by maskin, Mar 26, 2011.

  1. m

    maskin Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    View attachment 25761

    Product Features
    14.1-megapixel resolution; 4x optical image-stablized zoom
    720p HD video capture at 30fps
    Panasonic iA mode makes it simple for anyone to take beautiful photos
    LUMIX Image Uploader makes it simple to share pictures on Facebook and video on YouTube
    Capture images and video to SD/SDHC memory cards (not included)

    bei tsh 400000 ukihitaji ni pm
     
  2. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kilo mbili haiendi?
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hela ndefu hiyo mkuu!!
     
  4. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo bei ni kubwa mno kamera kama hiyo mkuu
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wabongo bana hizi kamera zikiwa mpya zinauzwa kuanzia 200,000 hadi 300,000 pale Game,na maduka mbalimbali hapa town,ingekuwa ni SLR tungesema asavali
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duh?kwa maisha haya bora kwa kila mtanzania mi sitaweza hiyo bei mpaka baada ya 2015 labda.
     
  7. m

    maskin Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mkuu revolution nashukuru kwa kujibu ila laki 2 unauwa bendi mkuu, itakuwa haendi,ila kuna mshikaji hapa mfiachi kasema game zipo kama zipo hebu chek labda inaweza kuwa bei nzuri kuliko mimi si wajua tena inategemea mimi nimeipataje na hivi vitu huwa vinashuka bei kadiri inapokaa sokoni au kunapokuwa na toleo jipya,ila mfiachi SLR anazosema labda zipo za laki4 ila navyojua hivi vitu inategemea specifications tu na imetoka wapi,ila wakuu nashukuru kwa kuonyesha interest zenu akina Papizo Kireka1980 KIMICHIO revolution big up
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi kaka hiyo bei ni kubwa hata pamoja na hizo spec zake,ingekuwa hizo zingine kwa mfano SLR ambzo ni kwa pro na semi pro ambayo imetumika watu wangechangamukia ,tafadhali unapouuza kitu angalia na soko la kitu chenyewe,sifa ya hicho kitu je kweli kina thamani ya pesa uliyosema,hayo ni maoni yangu tu,kwani kwa yote hili ni soko huria mwenye kitu ndio mwenye uamuzi sisi wengine tunapiga tantalila tu
     
  9. m

    maskin Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ok mfiachi bei tsh 350000 bei imepungua najua sio SLR na kweli kama ulivyosema ila na slr sio bei ndogo mkuu, ukisema unataka pro SLR mkuu ni almost milion na kuendelea,sasa natumaini hii itakuwa realistic zaidi ,camera haitumika kabisa ni mpya
     
Loading...