Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Camera iliyoyotumika kwenye movie ya APOCALYPTO

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Jul 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Huu ni mkamera wakushoot uliotumika kwe APOCALYPTO na hawa wengine kila mtu anashughuli yake kuna watu wa mavazi, scines, camera, locations, hadi watu wa Quality Assurance walikuwepo....hii movie ilirecodiwa chini ya ICON so wengi hapa ni wafanyakazi wa studio
    [​IMG]
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    APOCALYPTO Behind the scine: Kuna bibi mmoja aliigiza mule hapa anakula maelekezo namna yakucheza part yake na anaetoa maelekezo ni MEL GIBSON Director wa movie ya Apocalyto!! kuna watu wanachukua notes hapo sio mambo yetu yale kila kitu mwenyewe
    [​IMG]
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hapa anatoa maelekezo kwa wale mateka huyu n mel gibson mwe kofia
    [​IMG]
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hii ni Camera iliyotumika kushoot movie ya APOCALYPTO inauwezo wakupiga picha hata chin ya maji na inatoa larycs au scipts an yale maneno yakuongea pia...behind the scene.
    [​IMG]





     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hapa ni Ray The Greatest akiwa kazini
    [​IMG]
     
  6. K

    Kessy Hamisi Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo movie wajipange
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Je tutafika?angalia camera ya Ray na vifaa vyake halafu fananisha na wenzetu
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu bongo movies sometimes wanapofanya shooting mwenye camera anabebwa kwenye toroli ili apate good position ya kuchukua tukio
     
  9. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bongo mpaka tuwafikie labda mwaka 2089.
     
  10. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni sawa na maji na mafuta. Kweli hawa ni waganga njaa tu.
     
  11. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mel gibson yupo mbali sana hata movies zake nyingine kama passion of christ,lethal weapon ziko safi.wenzetu wapo mbali kuanzia story,script,screen play,directing,acting,custumes na vingine viingi.

    Cha muhimu watanzania waliopo kwenye movie industry wasome ili wawe professional kuna wachache wanajitajitahidi kuipeleka next level mfano george tyson(director),bishop hiluka(script writer and editor) na mtu wa sauti young elie chansa.

    Wanigeria wamekamata multichoice na dstv ukitazama m-net,big brother africa,na vipindi vingi utakuta jamaa wapo kwa wingi na wanajaza contents zao na kupromote 100% naija mfano ik presenter wa big brother africa (alichukua nafasi kutoka kwa msouth africa kabello na anaendelea kuvutia)mkurugenzi wa m-net africa mwanamama,jamaa wengi kwenye directing na professional consultancies katika m-net.
    So watanzania tunaweza pia cha muhimu kuzidi kukazana.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Kweli magwanda yanapendwa. kofia kama ya Tundu lissu, nmeipenda sana.
     
  13. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chezea $40 million budget...??? Hii sio Bongo Movie ...studio hadi rent yake Haizidi $20,000...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  14. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo nimekubali bongo tunatengeneza video clips
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,,,,,,,,,,tumetofautiana
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tena kupitia simu,,,,,,,
     
  17. V

    Visionmark Senior Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini tutafika huko kote na tutafanya makubwa zaidi na watakao tufikisha huko sio Ray, JB, Wema, Wolper ama nyota mwingine yeyote yule aliyeko kwenye tasnia ya filamu Tanzania hv sasa, bali ni vijana wengine kabisa watakaoamua kuingia kwenye tasnia hiyo wakiwa na utayari ya kujifunza, kusoma vitabu mara kwa mara, kufanya kazi wakiwa na nia ya dhati kabisa kuteka na kujulikana kwenye soko la kimataifa nasio kuangalia tu soko la "Mbagala"!
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    duh hii movie naipenda ingawa inahitaji moyo kuiangalia haswa jinsi wanavyouana..............ila waliniacha hoi pale yule mama alipojifungulia kwenye maji..........hivi inawezekana kweli?
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kutumia hiyo camera nadhani inatakiwa kufanyiwa training ya mwaka mzima.
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukinunua camera kama hiyo hapa bongo hiyo pesa haitarudi hata utengeneze movie elfu kumi
     
Loading...