Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Calsbash!!!Calsbash!!!Calsbash!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 13, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Calsbash, kweli nakutuuzia bia Tsh 1800/= Ila katika muziki mnatuchakachua mnaweka CD then mnakanadamizia (copy and paste) hamna tija.

    Hata mtu akitaka kuwasponsa atashindwa kwani mmejisahau kuhusu swala la wateja.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    si uje tandale upate zilipendwa na ukifika saa 4 unaskia taarifa ya habari ya saa mbili ya mwaka 2002 na nyimbo za yule babu yetu achen kukimbilia kwa sharobaro njoo ule kuku kipande 600 nyie mwala 1600
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    kuna midemu inajiuza pale baraaaa!wife kanipiga ban kwenda hapo!
     
Loading...