Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Calling for Mkullo's Resignation...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingwendu, Jun 28, 2008.

  1. k

    kingwendu Member

    #1
    Jun 28, 2008
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The recent comments by Hon. M.Mkullo, the man who is supposedly to be the chief of running our economy and financial sector, highlighting about the EPA scandal, it has proven that the Hon. minister is either 'negligent or incompetent' to hold such crucial and undoubtedly one of the most important post in our country and indeed any country.

    It has come as a suprise to many that whilst the investigation is still conducted into the matter the Hon. Minister, came out giving contradictory statement ,and above all showed his lack of knowledge of the EPA issue and how sensitive it is to the people of Tanzania.

    Inasemekana pia kauli ile ya Mkullo haina baraka ya baraza la mawaziri, na watendaji wengi wakuu wameshtushwa, (Rejea comments za Katibu Mkuu Luhanjo na Mkaguzi Mkuu wa Serikali) hivi karibuni.

    Accordingly, with strong words we call upon Hon. MKullo either to withdraw his statement and appologise to the parliament and the general public or resign his post immediately and leave it to someone who will be really careful on overseeing our economy.
    This is is the only way he can help our President if we are to reach the objective of better lives to all Tanzanians.

    Mkullo jiuzulu sasa, au ondoa maneno yako......!!!
     
  2. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si ndio tabu ya madaraka ya kupeana people are not competent kwenye kazi wanazopewa matokeo yake ndio wanakurupuka na statement za kuwaboa watu...Mi nilidhani kile kipara mambo yatakuwa yametulia...Kumbe hovyo kabisa..Let him go....
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wajiuzulu wangapi na hao waliokwisha kujiuzulu wako wapi na wanafanya nini ?
     
  4. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tukichukulia kwamba hii ni Budget ya kwanza kwa Mkullo lazima alikuwa na ile hofu kuingia kwenye chumba cha 'mtihani' wa Taifa kwa mara ya kwanza! Wakati mwingine mtihaniwa kwa woga wa mtihani hujibu hata yale ambayo hayahusiki. Lakini inavyoelekea majibu ya Mkullo ni reflection ya kinachoendelea ndani ya utata mzima wa fedha za EPA. Tuchukulie kama katereza na kakurupuka kutoa neno wakati usiostahili na kutereza si kuanguka. Tusubiri maelezo yatakayotolewa tuone kama hayatakaribia kufanana na kauli aliyotoa Mkullo.
     
  5. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #5
    Jun 28, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usijali hata wakiondoka wote haisumbui kitu. Ila una point hapo kwenye wako wapi na wanafanya nini.....wafunguliwe kesi mahakamani, kama mahakama nayo ni safi, anyway!
     
Loading...