Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Caller tunes -- najitoaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wakwao, Aug 25, 2012.

  1. W

    Wakwao Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JF msaada jamani, Voda na Airtel wananiibia nimechoka. kazi yao kuniambia wamekata 400 mara 210 eti gharama ya caller tunes. Naomba msaada namna ya kujitoa kwa anayejua
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sina uhakika kwa airtel na Voda ila katika tigo unaandika ondoa kwenda 15050 na hata wakikuambia tena umeupenda wimbo huu bonyeza *
    acha nao ni waongo na hizo caller tune ni makampuni ambayo hayako katika kampuni hizo za simu na wameshtukiwa na wanamuziki walipotakiwa wawalipe wanamuziki. Swala hilo Zitto Kabwe aliliwakilisha Bungeni kwani wanachukua 80% ya malipo tunayokatwa kwa kusikiliza music huo na hayawafikii wanamuziki
     
  3. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa voda tuma neno ondoa kwenda 15577 utakuwa umejitoa
     
  4. W

    Wakwao Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks mkuu,
     
Loading...