Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Caller tunes - Inakusaidia nini unayepigiwa simu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ozzie, Dec 28, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati huwa nafikiria saaana, kwanini watu huwa tunaingia gharama za ku subscribe kwenye caller tunes. Utakuta jamaa ana tunes zaidi ya tano, kila ukimpigia wasikia tunes tofauti tofauti. Bahati mbaya yeye hawezi kusikia caller tunes husika isipokuwa akitumia simu ya mtu kujaribu kujipigia. Kwa nini uweke tunes ambazo zinakufanya ukatwe pesa kila siku japo huzisikii?
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Nothing. Nadhani ni suala la kuwaonyesha wadau wako nyimbo unazopendelea,kuwapa ujumbe na kuwafurahisha wale wanaokupigia ili wasiwe-bored. But kimsingi ni upotevu wa hela
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Yaleyale " watu watakavyo na sio tulivyo"
     
Loading...