Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

caller tone za Tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pepombili, Jul 21, 2011.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naiomba kampuni ya simu ya Tigo iwe makini sana inapompatia mteja wake caller tone hasa zile za imani. maana unaomba caller tone ya kiisilamu unawekewa kwaya ya kanisa au unaomba nyimbo ya kanisa unawekewa qur an sasa tunawaomba muwe makini sana hasa kwenye hizi huduma zenu musituudhi wateja wenu tutawakimbia kwa uzembe wenu
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tak biiiiir
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi hawa jamaa wanaboa!unawekewa caller tone!ukitaka kujitoa hakuna option!je hiyo ni sawa?hivi ukitaka kujitoa unafanyaje?manake inakua kero mwenyewe ninayo caller tone ya quran hapa hadi aibu!mwenyewe nilikua sijui ila kuna mtu aliniambia mbona simu yako inasoma aya za quran?lol sasa sijui unatoaje!nikaweka ingine sasa hv zinapokezana!
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kujitoa tuma neno "JITOA" kwenda 15003.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mambo ya tiGO hayo!!!
     
  6. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida yao hiyo huduma unailipia. Kila call inakuja na tone yake. Ipo ile ya duuum duum ya tangazo lao Tigo inakera sana.
    Huduma hiyo peke yake inattosha kuchangia madawati au kupeleka walimu school za ward.
    Wateja 2m zidisha kwa 27 tshs. Kila siku. Unafikiriaje hapo?
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    alah akbar
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu
     
  9. S

    Stephen Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie nilipigiwa simu na prospective employer akaniambia hivi wewe watu wote ni wapenzi wako, kwani tone ilikuwa inaimba ''fall in love'' Hawa jamaa wanaweza kukubadilishia caller tone wanavyotaka. wanaboa kweli
     
  10. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine hata hujaomba wanakuwekea, hasa unapokuwa hauko kwenye mtandao, aliyekupigia anawekewa tangazo kisha tone zao. Mie ni mteja tangu 2001 kwa namba ileile, nawaomba wasinichefue, la sivyo nitahama
     
Loading...