Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Call for interview for various Posts in TANAPA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chimps, Jul 31, 2012.

  1. Chimps

    Chimps JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 28
    Call for interview for Internal Auditors, Accounts Assistants, Assistant Accountants, Accounts Technicians, Senior IT Analysts, IT Analysts and Park Rangers

    Changamkeni wakuu
     

    Attached Files:

  2. F

    Fidelis big JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for update mdau,hivi walikuwa wanahitaji watu wangapi kwenye post ya assistant accountants?
     
  3. Transkei

    Transkei Senior Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    watu 13
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona adress za watu wa Arusha na Kilimanjaro zipo za kutosha...
     
  5. M

    Ms mashaba Senior Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    only vichwa 10
     
  6. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,103
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Thanx kwa info,ningekuwa arusha au moshi ningekuwa shortlisted
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wakuu naomba msaada wa majina kwani natumia simu.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Unataka kutuambia nini???????????!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kumbe hilo domo lako kubwa ni kwa ajili ya kuropoka!!!!!! Mi nlifikiri ni kwa ajili ya kula chapati bila kukunja!!!!!!!. Mimi simo mimi simo iko siku nawe utakuwemo!!!!!!, vipi ushaanza kuwemo?????????!! Maana unalalamika na uwingi na adress za watu arusha na kilimanjaro!!!!
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Unauliza nyanya sokoni?????!!! Eti sokoni kuna nyanya eeh?! Wakati sokoni nyanya ndio mahali pake!!!! Hama huko uliko, hamia naniiii ujionee tofauti!
     
  10. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wakuu wengne tunatumia simu,plz tubadilishieni hyo pdf format na sie wasimu tupate udambwidambwi
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    eeh mungu heri mie niliyeingiaga magereza nipo tuli kwa sasa,sihitaji kazi nyingine!!utakuta wanataka watu 10,lakini interview watu luluki
     
  12. K

    Kanoutinho Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Chimps.
     
  13. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hahaha! Kwi kwi kwi! Post ya watu 10,walokuwa shortlisted 1000.
     
  14. c

    chidarito Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waarusha wenyewe wamekosa
     
  15. d

    damcon JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimecheck jina langu na la my friend yapo ila naona wamechanganya namba si namba etu it seems kuna kahujuma ka umafia wanakafanya hawa jamaa ili kutupoteea wamastukia first class ikabidi waiharibie...
     

Share This Page