Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cag umetufumbua macho wizi wa pesa chadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, May 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mmh kwa yanyoendelea chadema wacha nihamie chama cha

    bwanayesu

    mmhhh hata uliowatarajia kumbe wanajishonesha wanajifanya kufungisha watu mitaani wanakufa na bastola wao wana enjoy life demn politics.......

    Thanks cag umetufmbua macho hii dhambi ya ufisadi itawalilia kila sehemu aijalishi wa chadema wala sisiemu wala kafu wala enensisiara mageuzi
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kunani tena mkuu, hebu tujuze
     
  3. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari tulianza kuizungumzia since last week, lakini watu walikuwa hawataki kuamini, sasa habari ndiyo hiyo..nani wakumnyoshea mwenzake kidole, hakuna siasa wala vyama vya siasa wote ni walewale tuu, wachumia tumbo.
     
  4. fige

    fige JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe ni msafi Mkuu,kwanini kila siku unaoga ?
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa bado hujasema kitu. Tafadhali uwe makini
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwenye bold mkuu, hututendei haki wakristo na unaonyesha jinsi ulivyo mtovu wa nidhamu kwa jamii! Hakuna chama cha siasa hapa kwetu chenye hilo jina inabidi utuombe radhi
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kula kula kula nchi CDM , wajinga wali wao !
     
  8. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera Mzee naona leo umefanya kazi kubwa.Inatosha saa hizi kapokee ujira wako.
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona kila mahali CDM ikitajwa umo ndani!komaa tu mpaka kieleweke. Zamu hii vita siyo tena dhidi ya mafisadi bali dhidi ya CDM.
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatushindi vita vya kifisadi kwa kufanya bidii ya kuwaonyesha mafisadi wengine. Isije ikawa umekamatwa kwenye wizi na baadaye unajitetea kwamba wewe siyo mwizi kwa kuwataja wezi wengine. GeniusBrain una akili kweli!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    GB, walivyokuambia ufanye propaganda ndani ya JF hawakumaanisha uwe unachangia hata vitu visivyo na kichwa wala miguu....

    Hata hao waliokutuma wakija kusoma habari unazochangia, wataona kweli wamepoteza pesa bure.

    Unategemea watu makini wataanza kukupa heshima na kusoma habari zako zote?

    Unahaha tangu asubuhi kwa kuja kuandika habari na kujijibu............. Siku Mafisadi wakiondoka, nani atakulisha? Mzoea vya kunyonga, vya kuchinja haviwezi................
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamaa Tokea Alfajiri yupotu humu an comment!
    Duh! kweli huyu kiboko!
    kila nikitoka nikirudi yumo!
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu ukweli hamtaki kuusikia , mie hapo na watanzania kwa ujumla ndipo wasipo waelewa
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anawapenda watanzania wenzake wasipotoshwe na mafisadi wachache wenye kujali matumbo yao badala ya umaskini wao
     
  15. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo ukweli gani ndiyo unaougundua leo?
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Twende mbele. Tenda hii uliyoipata leo ni kali.
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Solution ya tatizo ni kujua tatizo lenyewe, sasa Mungu yu mkubwa tulidhani kwenye upinzani ndio salama , kumbe na wao wale wale. Sasa fagio la chuma la kuwang'oa mafisa inabidi tulipitishe kote kote , chama tawala na wapinzani pia
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wala sivyo ufikiriavyo, mie ni mkongwe humu jamvini hata ww hunipati
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata CDM napo kuna mafisadi tena wabaya kuliko hata chama tawala
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakuu kwani Cag amebainisha kitu gani kuhusu Ufisadi ndani ya CDM...Ebu tujuzeni basi nasi tupate kuelewa..
     
Loading...