Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cag-ripoti ya uda iko mikononi nipen muda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    KWELI NINAYO
    NAOMBENI MUDA
    KPMG wamefanya kazi muda muafaka
    Sitopindisha tena kama RIPOTI YA JAIRO
    NAAMINI MUNGU ATANISAIDIA KUWA MUWAZI KWA HILI
    BWANA AWABARIKI
    FRM
    CAG
     
Loading...