Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAG Report yaonesha madudu NSSF; Vipi PPF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchukiaufisadi, Apr 13, 2011.

  1. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimesoma kwa haraka haraka ripoti ya CAG ya mashirika umma. Naandaa uchambuzi yakinifu nitauleta next week.

    Kwa huo uharaka nimegundua kuwa NSSF imetajwa sana kwenye mapungufu mengi lakini PPF kimya. Hii ni ishara kuwa either CAG si mwaminifu au aliowatuma sio waaminifu.

    Katika ripoti yake amekua either ni mbaguzi au hakuletewa taarifa sahihi juu ubadhirifu na udanganyifu uliopo PPF

    1.Kuhusu UDOM, hata PPF wana mikataba kama ya NSSF. Majengo ya PPF ndio mabovu kupita yote, kama alivyo yashtukia Mwandosya juzi.

    2 PPF wamekikopesha kiwanda cha Kagera Sugar, miaka inapita hakuna dalili za kulipwa, CAG kimya!!!!!!!!!!!

    3. PPF wana shares TOL na TATEPA hadi leo hakuna dividend, CAG kimyaaa!!!

    4 PPF wakurugenzi hununua kwa mkopo mashangingi ya milioni mia hamsini, kodi yake hulipiwa na PPF kila baada ya miaka mitatu mengine..CAG Kimyaa!!!!!!!!!!!! Kodi not less than 60milion kwa mkurugenzi mmoja na wapo tisa

    5 PPF Wakurugenzi hulipwa Pension, gratuity na Group endowment kinyume na sheria za utumishi wa umma.. CAG Kimya!!!!!!!!! Waziri wa utumishi alisisitiza kwa walio kwenye mikataba walipwe gratuity tu.

    6 PPF mishahara ya wakurugenzi kupanda kila mwaka kwa 25% wakati watumishi wengine hawapandishiwi.. CAG Kimyaaaa!!!!

    7 PPF vibarua kufanyishwa kazi zaidi ya miaka minne, watoto wa wakubwa hupewa ajira baada ya miezi mitatu.. Temporary work gani huwa mtu yuleyule miaka mitatu hadi minne? Kila miezi mitatu new contract. CAG kimyaa!!! Wizara ya kazi mnajua hili?

    8 PPF haijakusanya madeni ya pango (rent) zaidi ya bilioni 1 lakini CAG kimyaa!!!!!

    9 PPF haikufuata taratibu za manunuzi kwenye tenda za UDOM, PPF waliilipa kampuni ya Photo Medica 40 milioni, nashangaa CAG analipoti 2milioni za NDC, CAG vipi?????????

    10 PPF Mkrugenzi wa Fedha alijiuzia viwanja vinne kwa mpigo kwa 16milion tu wakati vilinunuliwa kwa 56milion (1996) value for money iko wapi!!! Kufunika kombe, akammegea viwili Chief Internal Auditor, wakashusha maghorofa bahari Beach...CAG huoni tu???????????

    11 Wakurugenzi wamejilipa 220milioni, na Mkurugenzi mkuu 520milion isivyo halali, CAG kimyaa!!!!!!!!!! HATI SAFI.

    12 PPF Wafanyakazi wananyanyaswa , wanatukanwa na wakurugenzi, wanadhurumiwa haki, marupurupu yote yako kwa wakurugenzi, na mameneja. CAG kimyaaaa!!!


    ZITTO AMEAGIZA CAG ARUDIE AUDIT YA GROUP ENDOWMENT 2008. Zitto aandike maumivu. TAKUKURU walijidai kulifanyia kazi, wakapewa chao na kuondoka. Hadi leo hii kimya itakuwa CAG asiye na meno?



    Haya ngoja niazie hapa na wengine mchangie. Nitaleta uchambuzi mzuri next week. Sasa hivi masikio yote yako kwenye katiba na kuvuana nguo or sorry ni magamba.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ppf ppf ppf ppf!
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwelekeo wa thread hii kwa ilivyowasilishwa ni chuki tupu!! ebu eleza kwanza masilahi yako na PPF ndipo tujadili hili kwa haki.
     
  4. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    hakuna chuki, huyu ametoa hata data TO SUBSTANTIATE HIS CLAIMS, wewe unataka nini tena. Kuwa realistic, kama kuna ndugu yako au wewe UNA/ananufaika na ufisadi wa PPF, we nyamaza watu waseme kama itasaidia. How come mtu anaweka hela yake PPF for decades anastaafu anapata 5 MTsh wakati mkurugenzi anapata 500 M Tsh baada ya miaka mitatu. TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
  5. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwanalugali.

    Pole sana kama utajadili hoja kwa kuangalia maslahi yangu. Angalia maslahi ya PPF, wanachama wa PPF, Umma wa watanzania na serikali kwa ujumla.

    Mimi ni mwanachama wa PPF nachangia 10% ya mshahara wangu kila mwezi na mwajiri wangu ananichangia 10%. Haya ndiyo maslahi yangu, endelea sasa kuchangia kama unacho cha kuchangia.

    Kama huna au hujui chochote kaa kimya.




     
  6. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yale yaleeee!!! Jamani hivi SSRA iko wapi? Au haijaanza kazi mpaka leo?
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Bwana Ludovick Utuoh..pasco anakwambia ni mtu makini sana katika serikali ya Tanzania

    Ukweli tunajua the man is bogus tena ubogus wake unaanzia kwenye hiyo kazi yake mpaka kwenye kuwasilisha ripoti yake
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nisichoelewa ni kuwa hakuna ambacho Utouh amekisema leo ambacho hakikusema mwaka jana, mwaka juzi au mwaka wa majuzi! Nisichokielewa ni kuwa kwanini hadi hivi sasa hajajiuzulu!? Haiwezekeni awe anarudia vitu vile vile kwa watu wale wale, na kwa maneno yale yale halafu anatuambia tusubiri ripoti nyingine mwakani. Hata mazingaombwe huwa yana tricks mpya!!
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    sasa subiri PASCO aje akusome

    maana in Pacos's eyes this old idiot cant do wrong japo mwaka jana aliandika ripoti bila kufanya EXIT MEETING
     
Loading...