Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAG alitoa disclaimer kwenye taarifa yake, je ni sahihi kupatikana na hatia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bijou, Nov 21, 2011.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Cag katika taarifa yake alitoa disclaimer, je ni sahihi kutiwa hatiani??????????????
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawezi kutiwa hatiani. Cag anaweza kutiwa hatiani kwa uzembe (neglegency) au kupotosha watuamiaji wa taarifa yake ( mislead users) kama atakuwa ametoa hati safi ( unqualified opinion). ila kama ametoa adverse, disclaimer au qualified ikiwa na ephasis of matter. Hapa nina maana CAG atasema hesabu ziko safi isipokuwa kitu fulani (anakitaja)
    Umeridhika?
     
  3. I

    Iguguno Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama imetoa disclaimer basi hana hatia kwa hapo
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hana hatia. Ila walio tumia repoti yake kutoa maamuzi ndo wenye hatii??
     
  5. B

    Bijou JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    nakushukuru polisi!!!
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuwa na hatia au kutokuwa na hatia kunategemea na ripoti yake.

    Huwezi kumuhukumu kwa kuona au kupata ripoti moja tu ya kamati ya Bunge. Ingawa ukipitia ripoti hiyo wamemlaumu kwa kutofuata adibu za rejea alizopewa bali kujikita na maneno au figuras katika tuhuma ile.

    Na yale mambo ya kughushi yaani balala 20,000/ kuandikwa 120,000/ na mengine haya ukipitia ripori ya CAG na kuona aliyo yaona na nini comment zake kwa hilo.

    Hivyo huwezi kumuhukumu pasi na kuona ripoti yake.

    Nafikiri kwa kufuata na Rules of law ambayo tanzania inafuata basi bila shaka polisi na PCCB wataingia kazini hapo kutaka kujua ukweli kamili na kufukisha suala hilo katika vyombo vya sheria.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umesaidia kutupanua uelewa mkuu.
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wote wale wale tu, ripoti yake iko wapi tuione basi? mwenye hiyo ripoti yuko wapi aipost, naye wakati yote haya ayanazungumzwa alikwa wapi mambo ya kuweka mambo kimtego tego tu apewe adhabu. Huyu ni mjanja ambaye alijua anafanya nini regardless ya hiyo disclaimer yake.
     
Loading...