Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAG akabidhi Ripoti ya Mapato ya Kituo Cha Mabasi Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mukuru, Jul 30, 2009.

  1. Mukuru

    Mukuru Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akipokea Taarifa kutoka kwa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali( CAG),Ludovic Utoh kuhusu mapato na makusanyo ya kituo cha mabasi cha Ubungo jijini Dar es salaam, Ofisini kwake Bungeni Mjini Dodoma Jana.Mheshimiwa Pinda alimuagiza CAG kufanya uchunguzi huo baada ya kutembelea kituo hicho na kupata malalamiko kutoka kwa wadau Machi mwaka huu.
     

    Attached Files:

  2. Mukuru

    Mukuru Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU KUPAMBA RIPOTI KAMA ZAWADI YA BETHIDEI NDO NINI?

    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akipokea Taarifa kutoka kwa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali( CAG),Ludovic Utoh kuhusu mapato na makusanyo ya kituo cha mabasi cha Ubungo jijini Dar es salaam, Ofisini kwake Bungeni Mjini Dodoma Jana.Mheshimiwa Pinda alimuagiza CAG kufanya uchunguzi huo baada ya kutembelea kituo hicho na kupata malalamiko kutoka kwa wadau Machi mwaka huu.
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna kipya hapo.Itakaa kabatini miaka 6 wakati upembuzi yakinifu ukiendelea.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi ile kasi mpya ari mpya na nguvu mpya bado ipo?
    Nakumbuka ile ripoti ya Jaji Kipenka baada ya kukamilika the next day Raisi akatoa maamuzi. Sasa hizi za siku hizi sijui!! Yangu macho.
     
  5. M

    Mkira JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2009
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hakuna lolote nchi hii tumelaaniwa tukiibiwa ndiyo tunafurahi!!! Maajabu haya!

    Kingunge ataendelea tu kuvuna hela Serikali haitafanya lolote kama ingekuwa serious hivyo PINDA angeshindwa kutekelza agizo la BUNge kuhusu RICHMOND!!!

    Leo nilikuwa Ubungo saa kumi na moja asubuhi! Magari mengi hadi mkiwa mle mnabaki kwenye traffic jam kwa muda hata wa nusu saa!!

    Jamani pale ubungo watu WANAVUNA HELAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
    sERIKALI HII YA ccm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! IMELA..................WA
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu,Mkira unashangaa nini?Wakati mambo kibao ya upotevu wa rasilimali za umma yanafanywa waziwazi;ukipiga kelele inaundwa tume na wakati mchawi anajulikana!
    Hii nchi imegoma kuendelea,na viongozi wake wapo katika kuhakikisha mgomo unatekelezwa tena kwa ufanisi.
     
  7. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akipokea Taarifa kutoka kwa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali( CAG),Ludovic Utoh kuhusu mapato na makusanyo ya kituo cha mabasi cha Ubungo jijini Dar es salaam,

    Lo, Mshiko ama ripoti !
    Toka lini ripoti ikafungwa
    kama zawadi
    Au macho yangu
    Naomba mwongozo jamani.

    Makusanyo ya mwezi
    si haba hata kidogo

     
  8. T

    Tristan Member

    #8
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itafanyiw akazi au ndio kuendelea kulindana
     
  9. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Tusubirie tuone nini kitaendelea kama siyo kulindani AS Usual !!!
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hiyo si ndio strategy kunyamazisha wazalendo waoga??wanajua ndio imetoka hiyo....let's wait utasikia terms tu zinabadilika kimya kimya....ila mengine yale yale....usitegemee lolote
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hiyo si ndio strategy kunyamazisha wazalendo waoga??wanajua ndio imetoka hiyo....let's wait utasikia terms tu zinabadilika kimya kimya....ila mengine yale yale....usitegemee lolote
     
Loading...