Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cafew ikwiriri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, May 27, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je mliopo mkoa wa Pwani mnayajua yaliopo mjini , kuna watu inasemekana wameuawa na polisi na kuna vurugukubwa sana na wananchi wameamuriwa wasitoke nje.
    Kuna mapigano kati ya polisi wakulima na wafugaji ,Tanzania inakwenda wapi wakati wa Mwalimu mambo haya yalikuwa ni ajabu na aibu.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi ya Amani!!
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    swala la amani nazani sometime tunageneralize tu-
    kama wameweka curfew ikwiriri nawashangaa sana-curfew inatakiwa kuwekwa zanzibar-si huko-utazan kuna watu wana kengeza za ubongo-shida ipo kule wao wanafanya huku
     
Loading...