Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAF CL 2012 Mazembe 2-0 Al Zamalek - Samatta on target again

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 4, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbwana Ally Samatta ameng'ara tena kwenye CAF Champions League 2012 leo jioni baada ya kuifungia timu yake dhidi ya Waarabu hao wa Misri. Bao la kwanza lilofungwa na kiungo Isaac Kasongo dk. 70 kabla ya Samatta kuongeza bao ka pili dk.77

    Kaza buti dogo Ulaya inanukia.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  3. K

    Konya JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    akiendelea kuwa kwenye form hii future yake itakuwa nzuri
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Angebaki simba sasa hivi angekuwa corner bar anakula nyama choma, but mazembe yupo kwenye caf champions league anawakilisha, that's why mazembe pay u 10,000 usd per month as you worth it, hongera kwa kupata kiwanja gezaulole japokuwa majina yaliyopata ya mafisadi tu but kukuta na jina lako nimefarijika,

    Safar ya ulaya inanukia
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    $10000 kwa mwezi...si mchezo..hongera zake
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Heko sana Samatta!
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Ba mutu bayanga bako na wivu sana, munamatatizo sana eti corner bar??nyie yanga leo mmetka ngpi ngpi uko cuf?
     
Loading...