Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...... cacico.... Come this way baby....!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Sep 14, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Wakulu kama mjuavyo, na kama mnavyoona maskani yangu ni huku wodi ya wazazi.....
    Kaja mama mmoja tumbo hiloooo.....
    Daktari kampima na kathibitisha huyu mama atajifungua kesho mtoto wa kike...
    Nimemsogelea mama huyu na kumuuliza huyo binti akijifungua atamwita nani?
    Kanambia atamwita cacico!!!

    Sasa wewe cacico huko tumboni uliko.
    Nakukaribisha sana duniani.... uwe mtoto mzuri
    Mamako nshampa mahela ya kukutunza na kukulea ili ukiwa mkubwa nije nikuwowe

    [​IMG]


    Uwe mtoto mtulivu, usianze ulevi utotoni kama Madame B

    [​IMG]

    Au chapombe KARIA

    [​IMG]

    Au Erickb52
    [​IMG]

    Nshamwambia mamako asimruhusu baba ako afanye mchezo mchafu usija ukabemendeka kama Bishanga

    [​IMG]

    Bali uwe na siha njema. Nakusubiri kwa hamu. Nshakununulia zawadi

    [​IMG]


    Na nshaandaa mipango yote ya harusi yetu mamii.
    Ukiwa humo tumboni mwa mama yako ujue kabisa huku duniani kuna mtu anaitwa ODM anakusubiri kwa hamu.
    Kuna wasichana wenzio BADILI TABIA Yummy na Kongosho niko nao hapa, nao wanakusubiri kwa hamu. Kuna kitu kinaitwa faivusamu kinakusubiri ili kifanyike.

    Eti waungwana, hii siyo sababu nyingine ya kupombeka hiyo makesho????
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Afu cacico utakapo kuwa mkubwa, usije ukakengeuka ukadanganywa na vidume kama BAGAH. Alishamdanganya mwaJ akatenda naye dhambi afu akamtelekeza

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tukiongozwa na huyu Rais wa dunia...weekend itakua namna hii
     

    Attached Files:

  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Usiwe na tabia mbaya kama sweetlady. Kazi yake kuchungulia naniliyu za watu. Sijui alikuwa anaangalia nini kwa bukta ya Arushaone?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    khaaaa....yani icho kibamia ni changu mimi?...
    thubutu Asprin...
    wadanganye tu, watalala chali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Hehehehe... dunia ukipiga ulabu ukiwa unaangaliwa na kina charminglady, Blue G, ummu kulthum na princess enny mbona hutatamani kufariki dunia mpaka urest in pieces?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kata maji kama mamba babu! Nguvu ya mamba kumayi! Nguvu ya Babu Asprin kupombekaaa! mpaka mukesho wakati batoto banazaliwa! aahh aahh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Hahahaha kiijana naujua ugonjwa wako bana.....

    [​IMG]
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weweeeeee...
    mimi penda huyo mwenye blue gaun
    anaonekana ni msafi maana hata GAGULO yake ni nyeupe..
    mtaniuaaa
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aiseee kumbe kuna kila sababu ya kupombeka kesho......wawawaaaaaaa hepi besdei in advance my mke mwenza cacico

    Yaani kesho full team.........sasa basi na tuanze kutoa mialiko mapema ili tujumuike na kina Mr Rocky(usijali kipenzi ntakutumia tikiti ya ndege,muage tu waifu vizuri. Erickb52 hata na weye ukitaka tikiti ntakutumia kwa EMS, Kaizer maudhurio yako niya muhimu sana maana gfsonwin/AshaDii (w)atakuwapo.
    Nimeongea na Bishanga hapa anasema atatuazima lile lirange lake tumbebeamo bebii, na ameahidi kutupa mchango wake wa 1m kwaajili ya kunywesha na kulisha wageni wote wataoweza kuhudhuria......uwiiiiii i can't wait aseeee.
    Asprin hivi bado masaa mangapi vile???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmhhuuuu...
    hii mashine inakoboa na kusaga hapo hapo...
    mbona kitu cheusi namna hiyo..?
    inamaana carolite inadunda kwenye TAK*??
     
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaaaaaa mama yanguuuuuuu loooh!!!
     
  13. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Niko mitaa hii wifey, nacheki na mzazi mtarajiwa nione kama naweza kumkonvisi akatufyatulia huyu cacico leo ili tupate sababu ya kupiga ulabu kuanzia leo mpaka jumatatu tunaibuka na sicksheet kwenda kutibiwa hangover...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Me nimeshaacha Pombe Asprin,
    na nimefungua Kanisa langu huku Kinondoni Manyanya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh: BAGAH
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni dharulaa! kama sio balaa. upo shosti?
     
  18. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heee!! yan full kunenepa!!!
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo itakua vyema zaidi kama tutakesha na mzazi kwaajili ya kumpokea baby girl wetu......fanya fanya majamboz halafu unishtue aseee. Mie ngoja nianza kuugua kuanzia sasa ili nichukuemo sick sheet kabisa, hivyo wewe unipitiemo TMJ.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    my hubby! am hummbled! just speechless, big surprize! zawadi yako nakuandalia, japo mtoto sijazaliwa bado, lakini nikiwa tumboni nilikuwa mkoleni tayari, so ctakuangusha! mwahhhhhhhhh!
     
Loading...