Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cable tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Adolph, Feb 3, 2012.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimezunguka mikoa mingi nimeona kuna watu wanafaidi sana na cable tv ambapo wanaweza kuangalia channel kama HBO,Macau,MTV,Trace,Discovery,Channel zote za bongo,Kenya,Uganda,Star Movies,Dubai Sport,Super Sport,SABC zote,MBC zote, channel ya DSTV inayoonyesha movie za kiswahili,Filmax,,CNN,Alj azeera n.k. kwa bei nzuri tu ya tsh 10000 kwa mwezi, kwingine 12,000/= kwa mwezi
    ningependa na mm nianzishe hii cable tv chalinze ila sijajua gharama na process zake za kuanzia..please naomba mwenye ufahamu wa hili jambo anisaidie niweze kukamilisha hili jambo. je kibali nitakitoa wapi ili niweze kuruhusiwa kuanzisha cable tv? na gharama zake ni kama tsh ngapi na kuna malipo ya mwezi nayotakiwa kuyalipa?
     
Loading...