Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cabinet reshufle coming tomorrow?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Apr 11, 2011.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kuteuliwa kwa January Makamba kuongoza Idara ya Mambo ya Nje ya CCM kunaashiria mabadiliko ya haraka ya Baraza la Mawaziri, ambapo Januari atachukua nafasi ya Waziri wa Mambo ya Nje. Hii ni kwa sababu mbili:

    -Waziri wa Mambo ya kawaida ndiye Mkuu wa Idara hii ya CCM
    -Membe ameondolewa katika idara hii na pia hayumo hata katika Kamati Kuu.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Siwezi kushangaa hilo kwani mwanzoni baada ya uchaguzi miye nilitegemea JM aende Foreign kwa sababu zangu binafsi; kwa hiyo hata kupelekwa huko kwa CCM nadhani ni part ya kitu kile kile. Lakini itakuwa ni aibu kufanya mabadiliko ya baraza la mawaziri hata mwaka haujapita..
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni aende popote huyu mtoto anafaa sn, sijaona MP mwenye mipango yakaribu km huyu mtt, kweli heshima ya manyuzi naamini ataiweka mbele, mm si mpenzi wa CCM ila mtu afanyavyo vizuri lazima tumpe hongera.

    Sijaona MP hata mmoja wa CCM ambaye yuko tayari kukataa Lunch box ya 1m na kuwaambia wenzake, kama mwenyekiti hakuwa tayari kupokea 1m km lunch kwani ni hongo, kunachakula gani cha sh. mil. 1, anastahili hata akiwa FM namfagilia sana, naamini nchi itabadilika, wacheni vijana wachukue usukani kwenye jahazi linaloyumba watawasaidia wazee kufika mahali palipokutegemewa.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji kumbuka Rais ndiye anateua mawaziri, na Kikwete ndo Rais wetu TZ, kwake soni iko guantanamo.
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Dar kuwa jiji la Membe?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    And more suprises yet to come
     
  7. p

    plawala JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu J Makamba sikubaliani na wanaomsifia,bado nammweka kwenye kundi la watu ambao misimamo yao haieleweki
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hayo mambo mengine mnayoongea hayapo,focus wiki hii itakuwa WASHINGTON DC 15-17 Apr 2011 kwenye mkutano wa International Monetary Fund and World Bank ...
     
  9. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    January Makamba mmmm another Makamba hii ni Sawa!
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Ni sawa Ghadafi atoke madarakani amwachie mwanae urais wa Libya!
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ushadanganyika, mimi sidanganyikiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Makamba sasa kurudia uawRC dar?naona nafasi hii ilikusudiwa ndo ikakaa wazi. Anyway,simuamini makamba ila January makamba bado naona anaweza japo ni kuwadi wa ufisadi kama yule mwandamizi wa cdm na mauza uza ya nssf na Dowans. Anyway,ila safu haijakaa kimapambano,cdm get ready!
     
  13. K

    Kaka Mdogo Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama January Makamba kaiva kuichukua hiyo nafasi. Lakini kwa kufanya kazi na JK kwa miaka mitano iliyopita inaweza ikawa imemfanya kijana awe mkomavu na kuweza kubkabiliana na mchakamchaka wa ndani ya CCM, chama ambacho kinaelekea kupasuka vipande vipande.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi yote yawezekana!
     
  15. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpilipili hauzai machungwa hata siku moja. Mtoto wa nyoka ni nyoka; na gamba ililojivua halimaanishi kuwa CCM sio nyoka tena. JM sio sahihi kwani hana tofauti na wakina Ridhiwan na wenzake.
     
  16. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh...
     
  17. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh...
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili mbona linawezekana......alafu si unakumbuka jamaa lilipotangazwa baraza la mawaziri aliropoka halijanyooka maana mwanae hajawa waziri na alishasema kuwa atakuwa waziri

    Labda iko kwenye MoU ya yeye kukubali kuutema ukatibu mkuu...hii nchi inawatu wameshagawana
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pigo kubwa kwa njozi za Membe ..
     
  20. M

    Maimai Senior Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani tusitegemee jipya
     
Loading...