Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cabin crew strike will go ahead Tomorrow/kama unasafiri kesho check na agent mapema

Discussion in 'International Forum' started by Ng'wanza Madaso, Mar 19, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Strike inaanza usiku wa leo 00:00, kama una safari kesho check na agent kabla hujaanza safari kwani kuna baadhi ya safari zitakuwa cancelled.
     
Loading...