Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C.V ya Dr. Slaa hiyoooo!!! Tunaomba na ya JK wa ukweli.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maundumula, Nov 10, 2010.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani ma Great Thinkers

    Naomba kuuliza hivi Mheshimiwa Dr Slaa ana udokta wa nini (Fani gani)

    Naombeni kufahamu
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DR SLAA ni Dr wa Kweli kwa kusomea na si wa kupewa!!!! isije ikawa unafikiri udokta wake ni chakupewa!!!!!!!!!!! DR SLAA NI DOKTA WA PHILOSOPHY with Dergees in Theology
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Okay nilikuwa najiuliza kila siku huyu mheshimiwa amesomea fani gani.

    Thanks
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya nayo maajabu, ok
     
  5. L

    Lorah JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahah hawa member wetu wapya jamani sijui kama wote ni watanzania au wana raia 2.... wachokozi chokoziiiiiiiii
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Jamii ikikua tegemea watu wa aina mbali mbali. Usikasirike wakija na wachokozi chokozi ukataka mbaki vile vile mlivyokuwa, tunaongezeka kila aina mawazo mbali mbali uelewa tofauti tofauti.
     
  7. Y

    Yusto Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True Phd
     
  8. October

    October JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baadhi yao wamenunuliwa internet Modem na kina Rost Tamu, Loo Washa, na mafisadi wengineo.
    Baadhi yao ni wa kuogopwa kama NEC, Maana wapo hapo kuchakachua hili jamvi letu lililotukuka.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuuliza ni ujinga????
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Doctor of Philosophy (PHD) in Cannon Law
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ulichouliza ndio ujinga. kwa hiyo umeuliza ujinga.

    JK ana PhD ya kitu gani?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inategemea swali!!
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unaweza kunieleza kwanini ni ujinga?

    Kwani sina haki ya kuuliza kwa kile nisichokijua?

    JK najua ana PHD ya heshima ambazo hupewa viongozi wengi na watu mashuhuri duniani hata Nyerere anayo. Na ni utaratibu wa vyuo vingi kutoa hizo PHD za heshima wakati wa mahafali.
     
  14. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ya heshima, Utawala wa Kisheria
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    sijui laki nakumbuka alipata GPA ya 2.1 (kama sikosei) pale mlimani wakati anachukua degree
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :bowl::bowl::bowl:
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani umejibu kwa hasira kama aliekuuliza angekuwa karibu na wewe nadhani ungemchapa vibao kumbe ni dokta wa philosophy ya theologia je ameipata wapi roma au?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    PhD ya heshima. amesomea wapi hiyo heshima? na inatusaidia nini sisi?
    Elimu ni pale tu unapoweza kupembua mambo, kuwa critical thinker, kupima na ku-dare to do what possibly right kulingana na upembuzi uliofanywa.

    Sasa PhD ya Heshima inaweza kumuongezea mtu mambo tajwa hapo juu? Kama haiwezi basi ni "shake well"
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180

    [​IMG] [​IMG]
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mpeni haki yake jamani JK he was one of the best students pale mlimani na msidhani hiyo degree ya theologia inaweza kufanana na experience ya leadership ya JK. Niwaulize swali dogo tu JK ameanza kuwatumikia wananchi mwaka gani? na slaa ameanza kuwatumikia wananchi mwaka gani?
     
Loading...