Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C.u.f mumeo c.c.m yupo hoi arumeru!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MANGUNGO, Mar 18, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siwezi kuamini leo C.U.F kumwacha mwanandoa mwenza C.C.M anakufa Arumeru.nakushauri uende kumsaidia kama IGUNGA.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Arumeru c igunga,no mosqu and vibandiko.ila ndoa yao ipo fresh zenji
     
  3. J

    Juma Bundala Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CUF wana pewa taraka hivi karibu wawe wasimbe
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chadema nao walikwenda kuomba ndoa Ikulu wakitaka kuwa mke wa pili wa CCM imeashaje hii? Posa ilikataliwa?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndoa na ccm inaombwa lumumba siyo ikulu. Kwa akili yako finyu hujui hata kwamba Ikulu siyo ya ccm bali ya watz wote?
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikiwa Arumeru watachomoka basi chaguzi zote mshindi atakuwa CCM.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm imezidiwa ujanja arumeru.jimbo limedondokea chadema.
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Munatafuta kwa kutokea? Kamsaidieni katibu wenu na kimada wake, full ufisadi!
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Du! CUF kweli ni WANYONGAJI wa democrasia. Week iliyopita walisidiwa na CCM na kutumia mbinu yao (CCM) ambayo ni ya kununua watu ili wahudhurie mikutano na Lipumba akapokelewa kwa mbwembwe ili waonekane wanapendwa na kuaaminisha wa TZ kuwa nao ni kama CDM.
     
  10. Mzee Nyani

    Mzee Nyani Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ati hii nayo yaitwa home ya great thinkers?
    Kweli watansania hamko naso.
     
  11. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha udini
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipofu hawezi kumwongoza kipofu mwenzake wote wataingia shimoni na hili ndilo linalotokea sasa
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utakuwa na matatizo tena makubwa maana hata hujui kilichoenda kusungumzwa huko
     
  14. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hey who told u kuwa cdm wanalead arumeru? lets wait iyo cku april 1 tena ni ckukuu ya wajanja tutajua nani mbabe wa mwenzie ccm or cdm
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nikitaka kukutukana naangalia avata yako.
     
  16. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee pipo are note seriouse kabisa
     
Loading...