Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C.u.f kwish nei!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Nov 17, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi watu wazima mnapigwa changa la macho hivi hivi..............! NA Wamatumbi..!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    K hebu malizia sentensi zako bwana unakuwa kama mzee wa BAKITA bwana unadhani wote wanajua hayo mafumbo? weka mada nzima hadharani
     
  3. k

    kachumbari Senior Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wamatumbi wamewabana C.U.F kona mbaya, kwa sasa hawafurukuti hata kidogo.....!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu fafanua zaidi na sisi wengine tufaidike na thred yako.
    Wamatumbi gani waliowabana cuf?
    Au unamaanisha CAF lile shirikisho la soka la Africa?
     
  5. k

    kachumbari Senior Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wataalam c.c.m................!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Oh yeah! CCM Bwana!!! Yaani CUF wametundikwa kwenye ndoano huku waki-smile!!! Afadhali NCCR-Mageuzi waliisambaratisha kwa kuigawa -- Marando group vs Mrema Group na alipoondoka Mrema ikasambaratishwa kwa kuigawa -- Mrando Group vs Mbatia group!!

    Hawa CUF wamechinjiwa baharini kewupeeeee ambako walijipeleka wenyewe!! For all practical purposes CUF is dead, very dead!!!! Itaendelea kupumua kwa nguvu ya CCM tu. I am very much disappointed with Hamad Rashid Mohamed whom I held in high esteem!! Katekwa na mafisadi!!!

    Chadema ni lazima ijifunze hapo. Kwanza ikatae ushirikano wowote na chama chochote cha upinzani Bungeni. I know CCM are behind the present feud -- wanataka kupandikiza watu wao katika safu ya official opposition Bungeni! Msikubali! Waache wapige kelele hadi watokwe machozi -- hakuna kushirikiana na CUF au na utumbo mwingine wowote eti unaojiita opposition!

     
Loading...