Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

C.c.m musoma vijijin 2015 haitapata kitu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TATOO, Jul 7, 2012.

  1. T

    TATOO Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja ya vitu ambavyo watanzania wa kutoka hapa musoma vijijin wameapa kuvifanyia kazi ni kuhakikisha uchaguzi wa 2015 mkono na ccm yake hapati chochote...hivyo basi wananchi wote wa musoma vijijin tuwe wamoja kwa kuwatosa hawa mafisadi...

    tuchague watu makini wasio na mambo yao binafsi...

    Ahsante wana jamvi naomba kuwasilisha...............
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sanaa
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vipi lile boga la bunda nalo litarudi 2015? Yaani silipendi hadi naumia
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sehemu nyingi CCM huwa haishindi, ila upinzani unaposhinda ccm huwa hawana jinsi. Mjue kupiga kura na kuhakikisha hamtoi mwanya kwa waloshindwa kulazimisha ushindi.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Badilikeni enyi wana musoma!niko musoma kwa mambo binafsi km wiki mbili sasa,hali ya wananchi ni mbaya!tarime kule nyamongo the same!yaani nawaombeni basi mkubali mabadiliko!for real sense the situation is worse!nta'upload'picha za maisha ya watu wa musoma vijijini na kwingineko km nyamongo!natumia cm kwa sasa.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Musoma jiungeni na Rwanda ,niliwahi kusikia mlikuwa na mikakati ya kufanya hivyo ?
     
  7. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    kama cdm ikiweka mgombea madhubuti mkono anaweza kushindwa kwani mara nyingi anapita bila kupingwa...binafsi japo ni mwana cdm lakini namkubali sana huyu jamaa kwani kwa tunaokaa pale musoma mjini kuna "za chini chini" zinadai MKONO alimsaidia VICENT NYERERE wa CDM kushinda ubunge japo yeye ni CCM na wana uadui wa kufa mtu na veda mathayo
     
  9. N

    Nisah Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heko kwao maana vijijini wanatuangusha sana
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe huwajui hata chembe watu wa Musoma, mkoa wa Mara ni mkoa wenye damu ya mageuzi siku nyingi na hilo jimbo analoliongoza Nimrod Mkono Mbunge alishawahi kuchaguliwa kutoka NCCR MAGEUZI anaitwa Paulo Ndobho.
    Kama sikosei enzi za NCCR ya Mrema mkoa wa mara ulitoa wabunge wanne wa NCCR MAGEUZI. sasa unaposema wabadilike sijui watu wa Morogoro wanaochaguwa Wahindi sijui utawaelezeaje!!
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Mleta Uzi amesahau kitu kimoja muhimu ambacho ni ccm inashindwa Tanzania nzima indicator ni m4c huko mtwara
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vp kuhusu yule mgombea Ubunge wa CHADEMA aliyenunuliwa na Nimrod Mkono kwa US Dollars 2000 ndie mgombea?
     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio kazi ya kwenu huko musoma, kwanza siasa mnaijua, nashangaa mnaipa CCM.
     
  14. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,293
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Nyinyi kweli muko kwenye Ndoto, au Mnamtafutia kula mjamaa mwingine. Mkono ni munge Imara na mwenye mapenzi na Constitution yake. This is a Very Rich Man, hahitaji POSHO ya Bunge, Leo mkimleta a New Man ataanza ABC, na atakuwa akiiuza Kura yake Bungeni kwa Wana CCM. Huoni Mkono wakati wa Petishion ya ZITTO Aliisaini bila Kujali. ?????? Becouse anapenda maendeleo na Usawa. " MKONO FOR MUSOMA VIJIJINI"
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM itakuwa butchered maeneo karibu yote nchini 2015.
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani litarudi zoo
     
  17. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nimrod? hapana huyu mtu ni kichwa,tena hayumbushwi na CCM wala nani.
    I wish jimboni kwangu tungekuwa na mbunge of this calibre.
    siyo kama hawa akina Makinda,vita kawawa na John komba,ambao ni bora hayo majimbo yakose wawakilishi kuliko wao.
     
Loading...